Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | NGÔ THỊ BÍCH |
|
| Tên đơn vị (tiếng Anh) | NGÔ THỊ BÍCH | |
| Lượt xem | 100 | |
| Mã số thuế | 027185009407 | |
| Mã định danh | vnp000013464 | |
| Địa chỉ trụ sở | 18 Đinh Công Tráng, Phường Lang Biang - Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng | |
| Ngày phê duyệt | 21/08/2025 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|
| Người đại diện pháp luật | NGÔ THỊ BÍCH | |
| Chức vụ | none | |
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
7:34 SA 01/04/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
8:49 SA 16/04/2026 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu NGÔ THỊ BÍCH như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 37 gói thầu, trong đó trúng 37 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (37)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (1), Đắk Nông (1), Không xác định (35)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 19 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 37 gói thầu, thắng 37 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| 0% | 37 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 37 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
NGÔ THỊ BÍCH đã trúng thầu gói thầu Cung cấp gia vị, hàng khô, đồ dùng, vật dụng, chất tẩy rửa bán trú, vật dụng vệ sinh cá nhân trẻ, thực phẩm tươi sống các loại, bánh các loại, sữa hộp. do TRƯỜNG MẦM NON 6 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
05/06/2026 15:19
NGÔ THỊ BÍCH đã trúng thầu gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống, hàng khô, gạo, gia vị,... do TRƯỜNG TIỂU HỌC LÝ THƯỜNG KIỆT mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
23/01/2026 12:37
NGÔ THỊ BÍCH đã trúng thầu gói thầu Cung cấp gia vị thực phẩm tươi sống, gạo, sữa do TRƯỜNG TIỂU HỌC TÀ NUNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
21/01/2026 16:08
NGÔ THỊ BÍCH đã trúng thầu gói thầu Cung cấp gia vị, hàng khô,đồ dùng, vật dụng, chất tẩy rửa bán trú, vật dụng vệ sinh cá nhân trẻ, thực phẩm tươi sống các loại, bánh các loại, sữa hộp do TRƯỜNG MẦM NON 6 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
31/12/2025 16:16
NGÔ THỊ BÍCH đã trúng thầu gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu tổ chức bán trú cho trẻ tại trường Mầm Non 10 học kỳ II năm học 2025-2026 do TRƯỜNG MẦM NON 10 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
30/12/2025 15:10
NGÔ THỊ BÍCH đã trúng thầu gói thầu Gạo, gia vị, chất tẩy rửa, đồ dùng bán trú do TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN NHƯ THẠCH mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
30/12/2025 12:18
NGÔ THỊ BÍCH đã trúng thầu gói thầu Cung cấp thực phẩm, gạo, gia vị, sữa, nhiên liệu, vệ sinh phí…phục vụ bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Đoàn Thị Điểm HKII năm học 2025-2026 - CUNG CẤP SỮA do TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐOÀN THỊ ĐIỂM mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
19/12/2025 22:12
NGÔ THỊ BÍCH đã trúng thầu gói thầu Cung cấp thực phẩm, gạo, gia vị, sữa, nhiên liệu, vệ sinh phí…phục vụ bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Đoàn Thị Điểm HKII năm học 2025-2026 - CUNG CẤP GIA VỊ, THỰC PHẨM TƯƠI SỐNG do TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐOÀN THỊ ĐIỂM mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
19/12/2025 21:52
NGÔ THỊ BÍCH đã trúng thầu gói thầu Bổ sung gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm, gia vị, gạo, vệ sinh phí do Trường mầm non Họa Mi mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
09/10/2025 09:31
NGÔ THỊ BÍCH đã trúng thầu gói thầu Cung cấpCung cấp thực phẩm nguyên vật liệu đầu vào cho trường Tiểu học Trần Quốc Toản do Trường tiểu học Trần Quốc Toản mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
24/09/2025 15:48
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu NGÔ THỊ BÍCH có tham gia 37 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 37 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu NGÔ THỊ BÍCH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu NGÔ THỊ BÍCH có quan hệ với 19 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu NGÔ THỊ BÍCH đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu NGÔ THỊ BÍCH đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi nghĩ tiền bạc khiến con người vượt hơn bản thân mình. Nếu bạn keo kiệt, bạn có nhiều hơn để mà keo kiệt. Nếu bạn hào phóng, bạn có nhiều hơn để cho đi. Nó là một công cụ phóng đại. Trong thế giới ngày nay, nó là hư vô. Nó là những số một và những số không. Trong ngân hàng ngày nay, nó thậm chí không còn là giấy nữa. Nó giống như một khung vẽ. Nó giống như kẻ biến hình. Bạn chiếu gì vào nó, nó hiện lên cái đó. Nó là công cụ để dùng cho những điều tốt đẹp lớn lao trong đời. Nó là ánh phản chiếu của quyền lực. Nó là quyền lực có thể mang theo. "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Thêm nhà thầu