Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | Nguyễn Đức Cảnh |
|
| Tên đơn vị (tiếng Anh) | Nguyễn Đức Cảnh | |
| Lượt xem | 45 | |
| Mã số thuế | 040094035972 | |
| Mã định danh | vnp000016624 | |
| Địa chỉ trụ sở | Số 491, Xóm 1, Xã Mường Xén, Tỉnh Nghệ An | |
| Ngày phê duyệt | 24/11/2025 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|
| Người đại diện pháp luật | Nguyễn Đức Cảnh | |
| Chức vụ | none | |
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu Nguyễn Đức Cảnh như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 6 gói thầu, trong đó trúng 6 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (6)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng 6 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| 0% | 6 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 6 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Nguyễn Đức Cảnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động các phòng chuyên môn do ỦY BAN MẶT TRẬN TỔ QUỐC VIỆT NAM XÃ MƯỜNG LỐNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
22/07/2026 20:33
Nguyễn Đức Cảnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động các phòng chuyên môn do CƠ QUAN ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG LỐNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
22/07/2026 13:57
Nguyễn Đức Cảnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động các phòng chuyên môn Đảng ủy xã Nậm Cắn do Cơ quan Đảng ủy xã Nậm Cắn mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
16/07/2026 20:05
Nguyễn Đức Cảnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học tại Trường PTDTBT Tiểu học Hữu Lập do Trường PTDTBT Tiểu học Hữu Lập mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
21/05/2026 09:15
Nguyễn Đức Cảnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động các phòng chuyên môn do Đảng ủy xã Mường Xén mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/03/2026 17:18
Nguyễn Đức Cảnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động chuyên môn tại Ủy ban MTTQ Xã Hữu Kiệm do ỦY BAN MẶT TRẬN TỔ QUỐC XÃ HỮU KIỆM mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
04/03/2026 17:40
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Đức Cảnh có tham gia 6 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 6 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Đức Cảnh có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Đức Cảnh đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Đức Cảnh đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hãy xét kỹ ta có thể thực hiện lời mình hứa được không, vì lời hứa là một món nợ. "
Khổng Tử
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Thêm nhà thầu