Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | Nguyễn Văn Quỳnh |
|
| Tên đơn vị (tiếng Anh) | Nguyen Van Quynh | |
| Lượt xem | 372 | |
| Mã số thuế | 5500437407 | |
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |
| Mã định danh | vn5500437407 | |
| Địa chỉ trụ sở | Số 18 Đường 20/11 Tiểu Khu 3, Thị trấn Yên Châu, Huyện Yên Châu, Tỉnh Sơn La | |
| Địa chỉ trụ sở (Sau sáp nhập) | Tỉnh Sơn La | |
| Lĩnh vực kinh doanh | Hàng hóa | |
| Loại hình pháp lý | Loại hình khác | |
| Số nhân viên | 10 | |
| Ngày phê duyệt | 22/06/2023 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí nhưng hiện tại hết hạn.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|
| Người đại diện pháp luật | Nguyễn Văn Quỳnh | |
| Chức vụ | Chủ cửa hàng | |
| File đính kèm |
Điều lệ hoạt động của doanh nghiệp Sơ đồ tổ chức Giấy đăng ký kinh doanh
|
|
| Quy mô doanh nghiệp | Doanh nghiệp nhỏ | |
Ngành nghề kinh doanh của Nguyễn Văn Quỳnh |
||
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
12:05 SA 25/11/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
10:57 SA 25/11/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 08/12/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
6:01 CH 12/12/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 04/01/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
9:44 SA 10/01/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 26/01/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
8:26 SA 03/02/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
1:16 SA 01/04/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
10:27 SA 04/05/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
6:37 SA 01/04/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu Nguyễn Văn Quỳnh như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 47 gói thầu, trong đó trúng 47 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 96.44% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.83% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Sơn La (47)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Sơn La (47)
- Có quan hệ với 32 bên mời thầu
- Có quan hệ với 37 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 47 gói thầu, thắng 47 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 2 | 0% |
| 0% | 44 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 47 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Nguyễn Văn Quỳnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị năm 2026 cho Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Yên Sơn do TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ YÊN mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/06/2026 19:38
Nguyễn Văn Quỳnh đã trúng thầu gói thầu mua sắm tài sản,thiết bị năm 2026 cho Trường PTDTBT THCS Chiềng On do Trường PTDTBT THCS Chiềng On mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
12/03/2026 15:14
Nguyễn Văn Quỳnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 do Trung tâm y tế khu vực Yên Châu mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
26/12/2025 11:14
Nguyễn Văn Quỳnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị năm 2025 của Trường tiểu học Chiềng Đông A do TRƯỜNG TIỂU HỌC CHIỀNG ĐÔNG A mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
04/12/2025 10:37
Nguyễn Văn Quỳnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị năm 2025 cho Ủy ban MTTQ Việt Nam xã Chiềng Hặc do Ủy ban mặt trận tổ Quốc Việt Nam xã Chiềng Hặc mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
14/11/2025 17:29
Nguyễn Văn Quỳnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị năm 2025 do Văn phòng HĐND - UBND xã Phiêng Khoài mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
19/09/2025 19:48
Nguyễn Văn Quỳnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm, tài sản, thiết bị năm 2025; do Trường THCS Nguyễn Cảnh Toàn mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
28/05/2025 21:48
Nguyễn Văn Quỳnh đã trúng thầu gói thầu mua sắm tài sản, thiết bị năm 2025 cho Trường THCS Chiềng Hặc do Trường THCS Chiềng Hặc mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
23/05/2025 10:09
Nguyễn Văn Quỳnh đã trúng thầu gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị năm 2025 cho Trường TH Lao Khô do TRƯỜNG TIỂU HỌC LAO KHÔ mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
23/05/2025 07:22
Nguyễn Văn Quỳnh đã trúng thầu gói thầu mua sắm tài sản, thiết bị năm 2025 cho Trường TH Chiềng On do Trường tiểu học Chiềng On mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
23/05/2025 06:36
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Văn Quỳnh có tham gia 47 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 47 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Văn Quỳnh có quan hệ với 32 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Văn Quỳnh có quan hệ với 37 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Văn Quỳnh đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 47 gói thầu, thắng thầu 47 gói, thua 0 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Văn Quỳnh đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Văn Quỳnh đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lời nói nội dung phong phú giống như viên ngọc phát ra ánh sáng lấp lánh, lời nói thông minh thực sự là lời nói đơn giản nhất. "
Bacon (Anh)
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Thêm nhà thầu