Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | Trần Đức Hồng |
|
| Lượt xem | 614 | |
| Mã số thuế | 8229076684 | |
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |
| Mã định danh | vn8229076684 | |
| Địa chỉ giao dịch | 532, Chợ Mới Long Thành, khu Cầu Xéo, Thị trần Long Thành, huyện Long Thành | |
| Địa chỉ trụ sở | Khu Bàu Cá, Xã An Phước, Tỉnh Đồng Nai | |
| Lĩnh vực kinh doanh | Hàng hóa | |
| Loại hình pháp lý | Loại hình khác | |
| Ngày thành lập công ty | 25/02/2019 | |
| Số nhân viên | 4 | |
| Ngày phê duyệt | 18/06/2020 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|
| Người đại diện pháp luật | Trần Đức Hồng | |
| Chức vụ | Chủ cửa hàng | |
| File đính kèm |
Điều lệ hoạt động của doanh nghiệp Sơ đồ tổ chức Giấy đăng ký kinh doanh
|
|
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu Trần Đức Hồng như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 108 gói thầu, trong đó trúng 104 gói, trượt 2 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 70.83% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.44% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (91), TP.Hồ Chí Minh (9), Đà Nẵng (5), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (60), Bà Rịa - Vũng Tàu (2), Bình Phước (18), TP.Hồ Chí Minh (4), Không xác định (24)
- Có quan hệ với 12 bên mời thầu
- Có quan hệ với 17 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 12 nhà thầu trong 108 gói thầu, thắng 104 gói, thua 2 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 10 | 0% |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 11 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 3 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 10 | 0% |
| 0% | 69 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 104 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Trần Đức Hồng đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 12: Mua sắm vật tư phục vụ công tác sửa chữa cũi bom, hòm C.0.00.00.00.00.000 các loại do KHO K336/CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ QC PK-KQ mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
05/09/2026 08:29
Trần Đức Hồng đã trúng thầu gói thầu In ấn tài liệu, ma két tuyên truyền phổ biến giáo dục pháp luật QNDB năm 2026 do Sư đoàn 302, Quân khu 7 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
28/08/2026 13:48
Trần Đức Hồng đã trúng thầu gói thầu Mua sắm doanh cụ, dụng cụ bảo đảm bếp ăn do TRƯỜNG SĨ QUAN LỤC QUÂN 2 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/08/2026 12:27
Trần Đức Hồng đã trúng thầu gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật chất, hàng hóa phục vụ công tác huấn luyện. do TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ THUẬT TĂNG THIẾT GIÁP/PHÂN HIỆU MIỀN NAM mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
05/08/2026 08:27
Trần Đức Hồng đã trúng thầu gói thầu Thuê vật tư, trang bị phòng cháy chữa cháy năm 2026 do Sư đoàn 302, Quân khu 7 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
03/08/2026 10:32
Trần Đức Hồng đã trúng thầu gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa công trình năm 2026 do Trung tâm huấn luyện mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
30/07/2026 21:55
Trần Đức Hồng đã trúng thầu gói thầu Mua sắm vật chất nghành Tuyên huấn năm 2026 - Gói thầu số 12 do Bộ Tư lệnh Vùng 2 Hải quân mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
24/07/2026 16:38
Trần Đức Hồng đã trúng thầu gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật chất phục vụ công tác quản lý ngành huấn luyện chiến đấu do TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ THUẬT TĂNG THIẾT GIÁP/PHÂN HIỆU MIỀN NAM mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
22/07/2026 17:21
Trần Đức Hồng đã trúng thầu gói thầu Hoạt động chuyên ngành Tuyên huấn do LỮ ĐOÀN 96 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/07/2026 15:14
Trần Đức Hồng đã trúng thầu gói thầu Hoạt động văn hóa, câu lạc bộ do LỮ ĐOÀN 96 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/07/2026 15:09
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Trần Đức Hồng có tham gia 108 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 104 gói, trượt thầu 2 gói, 1 gói chưa có kết quả, 1 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Trần Đức Hồng có quan hệ với 12 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Trần Đức Hồng có quan hệ với 18 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Trần Đức Hồng đã từng đấu với 12 nhà thầu trong 108 gói thầu, thắng thầu 104 gói, thua 2 gói, 1 gói thầu chưa có kết quả, 1 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Trần Đức Hồng đã tham gia thầu tại 3 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Trần Đức Hồng đã tham gia thầu tại 4 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn đang tạo nên chiếc bẫy cho chính mình nếu cứ mãi khóa chặt mình trong một lối suy nghĩ duy nhất mà không thử tìm một cách khác. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Thêm nhà thầu