Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | Vũ Hồng Hà |
|
| Lượt xem | 500 | |
| Mã số thuế | 0103666715 | |
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |
| Mã định danh | vn0103666715 | |
| Địa chỉ trụ sở | Số 58B/151 Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Thành phố Hà Nội | |
| Ngày thành lập công ty | 30/03/2009 | |
| Số nhân viên | 5 | |
| Ngày phê duyệt | 20/04/2018 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí nhưng hiện tại hết hạn.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|
| Người đại diện pháp luật | Vũ Hồng Hà | |
| Chức vụ | Cửa hàng Trưởng | |
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
10:41 SA 02/04/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
8:36 SA 23/05/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:07 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
3:22 CH 08/07/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:11 SA 01/04/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu Vũ Hồng Hà như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 14 gói thầu, trong đó trúng 13 gói, trượt 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 80% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.8% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (3), Hà Nội (3), Đắk Lắk (1), Nghệ An (1), Đồng Nai (2), Quảng Trị (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (1), Hà Nội (3), Phú Yên (1), Bắc Giang (1), Nghệ An (1), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 11 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 14 gói thầu, thắng 13 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 2 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| 0% | 9 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 13 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Vũ Hồng Hà đã trúng thầu gói thầu Mua cặp vải dù phục vụ Đại hội đại biểu Đảng bộ xã Tam Giang lần thứ I, nhiệm kỳ 2025-2030 do VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ TAM GIANG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
21/08/2025 22:33
Vũ Hồng Hà đã trúng thầu gói thầu Mua sắm cặp tài liệu phục vụ Đại hội Đại biểu Đảng bộ Ủy ban nhân dân tỉnh lần thứ I, nhiệm kỳ 2025-2030 do Đảng ủy Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/08/2025 11:04
Vũ Hồng Hà đã trúng thầu gói thầu Gói thầu mua sắm cặp da phục vụ Đại hội Đại biểu Đảng bộ xã An Viễn lần thứ I nhiệm kỳ 2025-2030 do VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ AN VIỄN mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/08/2025 14:46
Vũ Hồng Hà đã trúng thầu gói thầu Mua sắm cặp da do VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ BÀU HÀM mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/08/2025 13:37
Vũ Hồng Hà đã trúng thầu gói thầu Cung cấp cặp tài liệu, sổ, phù hiệu phục vụ Đại hội Đại biểu Đảng bộ xã Quỳnh Lưu, Lần thứ nhất, nhiệm kỳ 2025-2030 do Đảng ủy xã Quỳnh Lưu mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
04/08/2025 17:36
Vũ Hồng Hà đã trúng thầu gói thầu Mua vật chất bảo đảm cho Đại hội Đại biểu Đảng bộ Trường quân sự BTL Thủ đô Hà Nội lần thứ IV nhiệm kỳ 2025-2030 do TRƯỜNG QUÂN SỰ BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
12/03/2025 15:06
Vũ Hồng Hà đã trúng thầu gói thầu Mua quà tặng tổ chức, cá nhân thực hiện tốt chính sách, pháp luật thuế năm 2023 do Cục Thuế tỉnh Phú Yên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
02/08/2024 15:28
Vũ Hồng Hà đã trúng thầu gói thầu Mua sắm Bình hút lộc tặng người nộp thuế tiêu biểu năm 2023 - Cục Thuế tỉnh Bắc Giang do Chi cục Thuế khu vực VI mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/07/2023 15:47
Vũ Hồng Hà đã trúng thầu gói thầu Mua tặng phẩm lưu niệm tổ chức, cá nhân thực hiện tốt chính sách, pháp luật thuế năm 2022 do Cục Thuế tỉnh Phú Yên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
30/05/2023 11:08
Vũ Hồng Hà đã trúng thầu gói thầu Cung cấp sạc pin dự phòng cho Công đoàn Dầu khí Việt Nam do Công đoàn Tập đoàn Công nghiệp - Năng lượng Quốc gia Việt Nam mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
04/01/2022 17:22
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Vũ Hồng Hà có tham gia 14 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 13 gói, trượt thầu 0 gói, 1 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Vũ Hồng Hà có quan hệ với 11 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Vũ Hồng Hà có quan hệ với 11 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Vũ Hồng Hà đã tham gia thầu tại 6 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Vũ Hồng Hà đã tham gia thầu tại 5 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự chuyên nghiệp là biết phải làm thế nào, phải làm khi nào, và thực hiện điều đó. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Thêm nhà thầu