Nhà máy Nhiệt điện Na Dương II

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
DauThau.info phát hiện dữ liệu dự án này được thu thập từ Hệ thống Mạng đấu thầu Quốc Gia mới có sự sai khác về chủ đầu tư so với dữ liệu trên hệ thống cũ như sau:
 ⚬ Hệ thống mới: Tổng công ty Điện lực TKV CTCP
 ⚬ Hệ thống cũ:
Ngoài ra, các thông tin thầu liên quan dự án này cũng có sự sai khác về chủ đầu tư, cụ thể:
- Các KHLCNT sau có chủ đầu tư là TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP:
 ⚬ Kế hoạch LCNT dự án nhà máy nhiệt điện Na Dương II
 ⚬ DỰ ÁN NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN NA DƯƠNG II - Gói thầu số 47: Lập nhiệm vụ khảo sát, nhiệm vụ thiết kế và lập giá trị dự toán Gói thầu số 8: Khảo sát, thiết kế BVTC-DT Hạng mục Hệ thống băng tải ống thải xỉ- Dự án NMNĐ Na Dương II
 ⚬ Gói thầu số 48: Lập điều chỉnh quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 - Dự án NMNĐ Na Dương II
- Các gói thầu sau có chủ đầu tư là TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP:
 ⚬ Gói thầu số 44: Rà soát, đánh giá sự cần thiết phải hiệu chỉnh HSMT Gói thầu số 28: Gói thầu EPC- Nhà máy chính Dự án NMNĐ Na Dương II và thực hiện hiệu chỉnh HSMT (nếu cần)
 ⚬ Gói thầu số 45: Đánh giá Hồ sơ dự thầu và tham gia đàm phán hợp đồng Gói thầu số 28: Gói thầu EPC – Nhà máy chính
 ⚬ Gói thầu số 28: Gói thầu EPC- Nhà máy chính
 ⚬ Gói thầu số 30: Thẩm tra thiết kế kỹ thuật phần xây dựng gói thầu EPC Nhà máy chính
 ⚬ Gói thầu số 34: Quan trắc, giám sát môi trường trong thời gian xây dựng
 ⚬ Gói thầu số 46: Lập hồ sơ chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác.
 ⚬ Gói thầu số 35: Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành
 ⚬ Gói thầu số 47: Lập nhiệm vụ khảo sát, nhiệm vụ thiết kế và lập giá trị dự toán Gói thầu số 8: Khảo sát, thiết kế BVTC-DT Hạng mục Hệ thống băng tải ống thải xỉ- Dự án NMNĐ Na Dương II
 ⚬ Gói thầu số 48: Lập điều chỉnh quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 - Dự án NMNĐ Na Dương II
 ⚬ Gói thầu số 49: Tư vấn lập Thiết kế BVTC - Dự toán Hạng mục tháp trung chuyển xỉ NMNĐ Na Dương II
 ⚬ Gói thầu số 50: Tư vấn thẩm tra Thiết kế BVTC - Dự toán Hạng mục tháp trung chuyển xỉ NMNĐ Na Dương II
 ⚬ Gói thầu số 16: Cung cấp thiết bị xây lắp hệ thống băng tải cấp than cho NMNĐ Na Dương I
 ⚬ Gói thầu số 33: Lập hồ sơ đề nghị cấp giấy phép môi trường
 ⚬ Gói thầu số 22: Giám sát thi công xây lắp gói thầu số 16
 ⚬ Gói thầu số 51: Thi công xây dựng hạng mục Tháp trung chuyển xỉ thuộc Hệ thống băng tải ống thải xỉ NMNĐ Na Dương II
 ⚬ Gói thầu số 52: Giám sát thi công xây dựng hạng mục Tháp trung chuyển xỉ thuộc Hệ thống băng tải ống thải xỉ NMNĐ Na Dương II
- Các gói thầu sau có chủ đầu tư là :
 ⚬ Gói thầu số 29: Tư vấn kỹ thuật, giám sát thi công gói thầu số 28 (gói thầu EPC nhà máy chính)
Click để xem đầy đủClick để thu gọn
Tìm thấy: 19:23 19/01/2021
Số dự án
20190159737-01
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Nhà máy Nhiệt điện Na Dương II
Mã chủ đầu tư
vn0104297034
Nhóm dự án
Nhóm A
Hình thức quản lý dự án
Hình thức khác
Có sử dụng vốn ODA
Không
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
2016/QĐ-ĐLTKV
Ngày phê duyệt dự án
11/11/2019
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
3.591.085.227.050 VND
2
76.215.600 VND
3
562.919.255 VND
Tổng tiền
3.591.724.361.905 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 5 36 2 0 16 27 239.87 17
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây