Cardiovascular intervention materials for Q3 2026

      Watching    
Project Contractor selection plan Tender notice Online Quotation Room Online Quotation Results Bid award
Remaining time
PP2600355841 - Kim chọc, kim chọc dò các loại, các cỡ
Current lowest price
750.000 VND
Ceiling price: 825.000 VND  |  Price step: 1.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
17:30:26 03/09/2026 750.000 1
PP2600355842 - Bộ mở đường vào mạch máu
Current lowest price
37.700.000 VND
Ceiling price: 47.666.640 VND  |  Price step: 48.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
14:33:02 04/09/2026 37.700.000 1
14:27:16 04/09/2026 38.000.000 2
14:10:12 04/09/2026 39.000.000 3
15:48:29 03/09/2026 40.000.000 4
15:30:59 03/09/2026 41.392.000 5
15:11:54 03/09/2026 41.440.000 6
PP2600355843 - Bộ dụng cụ mở đường vào mạch máu các loại, các cỡ
Current lowest price
3.500.000 VND
Ceiling price: 5.072.500 VND  |  Price step: 5.100 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
14:28:17 04/09/2026 3.500.000 1
14:11:22 04/09/2026 3.600.000 2
15:52:28 03/09/2026 3.780.000 3
15:31:34 03/09/2026 4.200.000 4
15:03:15 03/09/2026 4.300.000 5
PP2600355844 - Bộ dụng cụ mở đường vào mạch máu các loại, các cỡ
Current lowest price
2.070.000 VND
Ceiling price: 2.070.000 VND  |  Price step: 2.100 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
15:12:09 03/09/2026 2.070.000 1
PP2600355845 - Ống thông (catheter) các loại, các cỡ
Current lowest price
39.000.000 VND
Ceiling price: 44.850.000 VND  |  Price step: 45.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
14:28:37 04/09/2026 39.000.000 1
14:15:13 04/09/2026 39.500.000 2
15:53:27 03/09/2026 40.320.000 3
15:31:53 03/09/2026 44.800.000 4
15:12:32 03/09/2026 44.850.000 5
PP2600355846 - Ống thông (catheter) các loại, các cỡ
Current lowest price
13.500.000 VND
Ceiling price: 17.700.000 VND  |  Price step: 18.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
14:29:07 04/09/2026 13.500.000 1
14:15:34 04/09/2026 15.000.000 2
15:55:08 03/09/2026 15.750.000 3
15:32:23 03/09/2026 17.500.000 4
PP2600355847 - Dây dẫn đường (guide wire) các loại, các cỡ
Current lowest price
11.600.000 VND
Ceiling price: 20.000.000 VND  |  Price step: 20.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
15:03:58 03/09/2026 11.600.000 1
PP2600355848 - Dây dẫn đường (guide wire) các loại, các cỡ
Current lowest price
16.000.000 VND
Ceiling price: 20.800.000 VND  |  Price step: 21.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
14:29:48 04/09/2026 16.000.000 1
14:11:46 04/09/2026 17.000.000 2
15:57:06 03/09/2026 18.000.000 3
15:32:45 03/09/2026 20.000.000 4
15:12:45 03/09/2026 20.800.000 5
PP2600355849 - Dây bơm áp lực cao, dây bơm cản quang áp lực cao các loại, các cỡ
Current lowest price
_ VND
Ceiling price: 5.821.200 VND  |  Price step: 5.900 VND
No bids have been submitted yet
PP2600355850 - Bơm tiêm dùng một lần các loại, các cỡ
Current lowest price
4.560.000 VND
Ceiling price: 4.691.840 VND  |  Price step: 4.700 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
15:03:55 03/09/2026 4.560.000 1
PP2600355851 - Bơm áp lực các loại, các cỡ
Current lowest price
23.490.000 VND
Ceiling price: 29.357.160 VND  |  Price step: 30.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
15:58:41 03/09/2026 23.490.000 1
15:04:13 03/09/2026 26.100.000 2
PP2600355852 - Ống thông can thiệp mạch vành các loại, các cỡ
Current lowest price
69.120.000 VND
Ceiling price: 76.800.000 VND  |  Price step: 77.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
15:59:32 03/09/2026 69.120.000 1
15:13:13 03/09/2026 76.800.000 2
PP2600355853 - Vi dây dẫn đường (micro guide wire) các loại, các cỡ
Current lowest price
67.000.000 VND
Ceiling price: 75.200.000 VND  |  Price step: 76.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
15:33:02 03/09/2026 67.000.000 1
15:04:29 03/09/2026 67.200.000 2
PP2600355854 - Bóng nong động mạch vành áp lực cao
Current lowest price
130.750.000 VND
Ceiling price: 163.583.325 VND  |  Price step: 164.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
15:04:28 03/09/2026 130.750.000 1
PP2600355855 - Bóng nong động mạch vành áp lực thường
Current lowest price
156.900.000 VND
Ceiling price: 209.760.000 VND  |  Price step: 210.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
15:04:41 03/09/2026 156.900.000 1
PP2600355856 - Stent mạch vành, khung Cobalt Chromium hoặc Platinum Chromium. Phủ thuốc Sirolimus hoặc Everolimus, Polymer tự tiêu
Current lowest price
_ VND
Ceiling price: 579.000.000 VND  |  Price step: 579.000 VND
No bids have been submitted yet
PP2600355857 - Stent mạch vành, khung Cobalt Chromium hoặc Platinum Chromium. Phủ Sirolimus, polymer tự tiêu hoặc không có polymer
Current lowest price
561.000.000 VND
Ceiling price: 561.750.000 VND  |  Price step: 562.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
15:04:53 03/09/2026 561.000.000 1
PP2600355858 - Bộ dụng cụ lấy huyết khối trong lòng mạch máu các loại, các cỡ
Current lowest price
29.700.000 VND
Ceiling price: 29.700.000 VND  |  Price step: 30.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
15:14:07 03/09/2026 29.700.000 1
PP2600355859 - Ống nối, dây nối, chạc nối (adapter), bộ phân phối (manifold) và cổng chia (stopcock) dùng trong thủ thuật, phẫu thuật, chăm sóc người bệnh các loại, các cỡ
Current lowest price
4.080.000 VND
Ceiling price: 9.596.000 VND  |  Price step: 10.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
17:44:12 03/09/2026 4.080.000 1
PP2600355860 - Điện cực tạo nhịp tạm thời
Current lowest price
24.990.000 VND
Ceiling price: 24.990.000 VND  |  Price step: 25.000 VND
Bidding time Bid price Thứ hạng
15:04:18 03/09/2026 24.990.000 1
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second