Cardiovascular intervention materials for Q3 2026

        Watching  
Project Contractor selection plan Tender notice Online Quotation Room Online Quotation Results Bid award
Tender ID
Publication date
15:00 04/09/2026
Notify Area
Goods
Name of Tender Notice
Cardiovascular intervention materials for Q3 2026
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Type of contract
Fixed unit price
Contract Period
2 Tháng
Capital source details
Legal financial resources (revenue from medical examination and treatment services)
Contract implementation location
Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Price quotation start time
15:00 03/09/2026
Price quotation end time
15:00 04/09/2026
Validity of bid documents
40 Ngày

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600355841
Kim chọc, kim chọc dò các loại, các cỡ
825.000
1.000
2
PP2600355842
Bộ mở đường vào mạch máu
47.666.640
48.000
3
PP2600355843
Bộ dụng cụ mở đường vào mạch máu các loại, các cỡ
5.072.500
5.100
4
PP2600355844
Bộ dụng cụ mở đường vào mạch máu các loại, các cỡ
2.070.000
2.100
5
PP2600355845
Ống thông (catheter) các loại, các cỡ
44.850.000
45.000
6
PP2600355846
Ống thông (catheter) các loại, các cỡ
17.700.000
18.000
7
PP2600355847
Dây dẫn đường (guide wire) các loại, các cỡ
20.000.000
20.000
8
PP2600355848
Dây dẫn đường (guide wire) các loại, các cỡ
20.800.000
21.000
9
PP2600355849
Dây bơm áp lực cao, dây bơm cản quang áp lực cao các loại, các cỡ
5.821.200
5.900
10
PP2600355850
Bơm tiêm dùng một lần các loại, các cỡ
4.691.840
4.700
11
PP2600355851
Bơm áp lực các loại, các cỡ
29.357.160
30.000
12
PP2600355852
Ống thông can thiệp mạch vành các loại, các cỡ
76.800.000
77.000
13
PP2600355853
Vi dây dẫn đường (micro guide wire) các loại, các cỡ
75.200.000
76.000
14
PP2600355854
Bóng nong động mạch vành áp lực cao
163.583.325
164.000
15
PP2600355855
Bóng nong động mạch vành áp lực thường
209.760.000
210.000
16
PP2600355856
Stent mạch vành, khung Cobalt Chromium hoặc Platinum Chromium. Phủ thuốc Sirolimus hoặc Everolimus, Polymer tự tiêu
579.000.000
579.000
17
PP2600355857
Stent mạch vành, khung Cobalt Chromium hoặc Platinum Chromium. Phủ Sirolimus, polymer tự tiêu hoặc không có polymer
561.750.000
562.000
18
PP2600355858
Bộ dụng cụ lấy huyết khối trong lòng mạch máu các loại, các cỡ
29.700.000
30.000
19
PP2600355859
Ống nối, dây nối, chạc nối (adapter), bộ phân phối (manifold) và cổng chia (stopcock) dùng trong thủ thuật, phẫu thuật, chăm sóc người bệnh các loại, các cỡ
9.596.000
10.000
20
PP2600355860
Điện cực tạo nhịp tạm thời
24.990.000
25.000
Online Quotation Results:
Number of contractors: 8
# Part/lot code Part/lot name Identifiers Contractor's name Final bid price Proposed winning bid price Final bidding time Contractor ranking
1 PP2600355841 Kim chọc, kim chọc dò các loại, các cỡ vn0310471834 DUC TIN MEDICAL EQUIPMENT CORPORATION 750.000 750.000 17:30 03/09/2026 1
2 PP2600355842 Bộ mở đường vào mạch máu vn0315232276 TRUNG HIEU MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 23.200.000 23.200.000 14:58 04/09/2026 1
vn0318377181 KHANG KHAI MEDICAL CO., LTD 23.500.000 14:57 04/09/2026 2
vn0312146808 KHAI VINH MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 41.440.000 15:11 03/09/2026 3
3 PP2600355843 Bộ dụng cụ mở đường vào mạch máu các loại, các cỡ vn0315232276 TRUNG HIEU MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 2.300.000 2.300.000 14:57 04/09/2026 1
vn0310471834 DUC TIN MEDICAL EQUIPMENT CORPORATION 2.450.000 14:55 04/09/2026 2
vn0318377181 KHANG KHAI MEDICAL CO., LTD 2.900.000 14:39 04/09/2026 3
vn0312572806 HUY HOANG IMPORT EXPORT TECHNOLOGY SERVICE TRADING COMPANY LIMITED 4.300.000 15:03 03/09/2026 4
4 PP2600355844 Bộ dụng cụ mở đường vào mạch máu các loại, các cỡ vn0312146808 KHAI VINH MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 2.070.000 2.070.000 15:12 03/09/2026 1
5 PP2600355845 Ống thông (catheter) các loại, các cỡ vn0318377181 KHANG KHAI MEDICAL CO., LTD 25.800.000 25.800.000 14:53 04/09/2026 1
vn0315232276 TRUNG HIEU MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 26.000.000 14:48 04/09/2026 2
vn0312146808 KHAI VINH MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 44.850.000 15:12 03/09/2026 3
6 PP2600355846 Ống thông (catheter) các loại, các cỡ vn0315232276 TRUNG HIEU MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 10.950.000 10.950.000 14:49 04/09/2026 1
vn0318377181 KHANG KHAI MEDICAL CO., LTD 11.000.000 14:47 04/09/2026 2
7 PP2600355847 Dây dẫn đường (guide wire) các loại, các cỡ vn0312572806 HUY HOANG IMPORT EXPORT TECHNOLOGY SERVICE TRADING COMPANY LIMITED 11.600.000 11.600.000 15:03 03/09/2026 1
8 PP2600355848 Dây dẫn đường (guide wire) các loại, các cỡ vn0318377181 KHANG KHAI MEDICAL CO., LTD 12.700.000 12.700.000 14:59 04/09/2026 1
vn0315232276 TRUNG HIEU MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 12.800.000 14:59 04/09/2026 2
vn0312146808 KHAI VINH MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 20.800.000 15:12 03/09/2026 3
9 PP2600355849 Dây bơm áp lực cao, dây bơm cản quang áp lực cao các loại, các cỡ vn6001817483 PHUOC PHAT EAKAO COMPANY LIMITED 5.786.000 5.786.000 14:59 04/09/2026 1
10 PP2600355850 Bơm tiêm dùng một lần các loại, các cỡ vn0317979546 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT GIA HÂN 4.560.000 4.560.000 15:03 03/09/2026 1
11 PP2600355851 Bơm áp lực các loại, các cỡ vn6001817483 PHUOC PHAT EAKAO COMPANY LIMITED 21.286.000 21.286.000 14:59 04/09/2026 1
vn0315232276 TRUNG HIEU MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 23.490.000 15:58 03/09/2026 2
vn0317979546 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT GIA HÂN 26.100.000 15:04 03/09/2026 3
12 PP2600355852 Ống thông can thiệp mạch vành các loại, các cỡ vn0315232276 TRUNG HIEU MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 69.120.000 69.120.000 15:59 03/09/2026 1
vn0312146808 KHAI VINH MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 76.800.000 15:13 03/09/2026 2
13 PP2600355853 Vi dây dẫn đường (micro guide wire) các loại, các cỡ vn0318377181 KHANG KHAI MEDICAL CO., LTD 67.000.000 67.000.000 15:33 03/09/2026 1
vn0312572806 HUY HOANG IMPORT EXPORT TECHNOLOGY SERVICE TRADING COMPANY LIMITED 67.200.000 15:04 03/09/2026 2
14 PP2600355854 Bóng nong động mạch vành áp lực cao vn0317979546 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT GIA HÂN 130.750.000 130.750.000 15:04 03/09/2026 1
15 PP2600355855 Bóng nong động mạch vành áp lực thường vn0317979546 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT GIA HÂN 156.900.000 156.900.000 15:04 03/09/2026 1
16 PP2600355856 Stent mạch vành, khung Cobalt Chromium hoặc Platinum Chromium. Phủ thuốc Sirolimus hoặc Everolimus, Polymer tự tiêu No contractor participated in the online quotation
17 PP2600355857 Stent mạch vành, khung Cobalt Chromium hoặc Platinum Chromium. Phủ Sirolimus, polymer tự tiêu hoặc không có polymer vn0317979546 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT GIA HÂN 561.000.000 561.000.000 15:04 03/09/2026 1
18 PP2600355858 Bộ dụng cụ lấy huyết khối trong lòng mạch máu các loại, các cỡ vn0312146808 KHAI VINH MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 29.700.000 29.700.000 15:14 03/09/2026 1
19 PP2600355859 Ống nối, dây nối, chạc nối (adapter), bộ phân phối (manifold) và cổng chia (stopcock) dùng trong thủ thuật, phẫu thuật, chăm sóc người bệnh các loại, các cỡ vn0310471834 DUC TIN MEDICAL EQUIPMENT CORPORATION 4.080.000 4.080.000 17:44 03/09/2026 1
20 PP2600355860 Điện cực tạo nhịp tạm thời vn0318561078 TRI TAM TECHNOLOGY COMPANY LIMITED 24.990.000 24.990.000 15:04 03/09/2026 1
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second