Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Báo Lao động Thủ đô

  Đang xem      
Tìm thấy: 11:06 12/10/2024
Mã KHLCNT
PL2400230117-00
Thời gian đăng tải
11:05 12/10/2024
Trạng thái đăng tải
Đã đăng tải
Tên kế hoạch LCNT
Báo Lao động Thủ đô
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
PR2400058999-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Chi đầu tư phát triển
Nhóm dự án
Nhóm B
Thời gian thực hiện dự án
4 Năm
Cơ quan ban hành quyết định
Tổng liên đoàn lao động Việt Nam
Ngày phê duyệt
09/10/2024
Số QĐ phê duyệt
1872/QĐ-TLĐ
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 7
1.Gói 1: Tư vấn quản lý dự án
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
13 tháng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Tư vấn quản lý dự án (không bao gồm giai đoạn chuẩn bị đầu tư)
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương, Quỹ đầu tư của Liên đoàn Lao động thành phố Hà Nội hỗ trợ
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
2.Gói 2: Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
5 tháng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập HSMT, đánh giá HSDT (gói thầu tư vấn, xây dựng và lắp đặt thiết bị)
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương, Quỹ đầu tư của Liên đoàn Lao động thành phố Hà Nội hỗ trợ
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
3.Gói 3: Giám sát thi công và lắp đặt thiết bị
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
5 tháng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương, Quỹ đầu tư của Liên đoàn Lao động thành phố Hà Nội hỗ trợ
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
4.Gói 4: Thiết kế bản vẽ thi công và lập dự toán
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
30 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Thiết kế bản vẽ thi công, thiết kế chi tiết và lập dự toán
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương, Quỹ đầu tư của Liên đoàn Lao động thành phố Hà Nội hỗ trợ
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
5.Gói 5: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
15 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, thiết kế chi tiết và dự toán
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương, Quỹ đầu tư của Liên đoàn Lao động thành phố Hà Nội hỗ trợ
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
6.Gói 6: Thẩm định giá
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
15 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Thẩm định giá thiết bị
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương, Quỹ đầu tư của Liên đoàn Lao động thành phố Hà Nội hỗ trợ
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
7.Gói 7: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
5 tháng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT (gói thầu tư vấn, xây dựng và lắp đặt TB)
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương, Quỹ đầu tư của Liên đoàn Lao động thành phố Hà Nội hỗ trợ
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Báo Lao động Thủ đô". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Báo Lao động Thủ đô" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây