01.XL

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
01.XL
Tên dự án
Hội trường UBND xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
6.646.746.000 VND
Giá gói thầu
6.646.746.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
17:00 20/02/2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
29/QĐ-UBND ngày 24/02/2020
Ngày phê duyệt
29/02/2020
Hoàn thành
09:01 04/03/2020
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3000341608 3000341608

DOANH NGIỆP TƯ NHÂN KHÁNH HÙNG

6.638.120.000 VND 120 ngày 120 Ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây