Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.399.315.143 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.383.539.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.399.315.143 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.383.539.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Sân vận động xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN SƠN KỲ ANH
27/04/2020 12:45
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải TBMT 01.XL: Sân vận động xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/04/2020 15:57
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải KHLCNT Sân vận động xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam với 4 gói thầu.
26/03/2020 07:46
UBND xã Kỳ Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sân vận động xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh.
24/03/2020 07:00
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGIỆP TƯ NHÂN KHÁNH HÙNG
04/03/2020 09:01
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/02/2020 14:46
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Hội trường UBND xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam với 5 gói thầu.
31/01/2020 15:35
UBND xã Kỳ Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hội trường UBND xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh.
31/01/2020 07:00
UBND xã Kỳ Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà chức năng 2 tầng trường Tiểu học và Trung học cơ sở Kỳ Nam.
01/11/2018 07:00
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải TBMT Gói số 01 XL:Xây mới nhà chức năng 2 tầng trường Tiểu học và Trung học cơ sở Kỳ Nam của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2018 21:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Kỳ Nam công bố kết quả gói thầu 01.XL: Sân vận động xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN SƠN KỲ ANH
27/04/2020 12:45
UBND xã Kỳ Nam công bố KQMT gói thầu 01.XL: Sân vận động xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh với 2 nhà thầu tham gia.
14/04/2020 18:31
UBND xã Kỳ Nam đăng tải TBMT 01.XL: Sân vận động xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/04/2020 15:57
UBND xã Kỳ Nam đăng tải KHLCNT Sân vận động xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
26/03/2020 07:46
UBND xã Kỳ Nam công bố kết quả gói thầu 01.XL.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGIỆP TƯ NHÂN KHÁNH HÙNG
04/03/2020 09:01
UBND xã Kỳ Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Hội trường UBND xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh với 5 gói thầu.
31/01/2020 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Sân vận động xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN SƠN KỲ ANH
27/04/2020 12:45
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải TBMT 01.XL: Sân vận động xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/04/2020 15:57
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải KHLCNT Sân vận động xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam với 4 gói thầu.
26/03/2020 07:46
UBND xã Kỳ Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sân vận động xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh.
24/03/2020 07:00
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGIỆP TƯ NHÂN KHÁNH HÙNG
04/03/2020 09:01
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/02/2020 14:46
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Hội trường UBND xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam với 5 gói thầu.
31/01/2020 15:35
UBND xã Kỳ Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hội trường UBND xã Kỳ Nam, thị xã Kỳ Anh.
31/01/2020 07:00
UBND xã Kỳ Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà chức năng 2 tầng trường Tiểu học và Trung học cơ sở Kỳ Nam.
01/11/2018 07:00
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Nam đã đăng tải TBMT Gói số 01 XL:Xây mới nhà chức năng 2 tầng trường Tiểu học và Trung học cơ sở Kỳ Nam của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2018 21:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kỳ Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ có kẻ nào yêu mà không mong được yêu trả lại, mới chắc chắn là mình thật yêu ai hơn tất cả mà thôi. "
Meilhan
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh