03.MS

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
15
Số KHLCNT
Tên gói thầu
03.MS
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
318.960.000 VND
Ngày đăng tải
09:31 23/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
354/qđ-UBND
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã KDang
Ngày phê duyệt
20/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5900447431 5900447431

TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ NỘI THẤT HỢP NHẤT

314.860.000 VND 314.860.000 VND 10 ngày 10

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Thiết bị lưu trữ dữ liệu truyền thanh
1 Bộ Theo E-HSDTđính kèm 32.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Máy tính xách tay điều khiển chương trình phát thanh trực tiếp
1 cái Theo E-HSDTđính kèm 19.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Hệ thống Cloud riêng cho Ban quản lý các Chương trình mục tiêu quốc gia xã Kdang giai đoạn 2021-2025, huyện Đak Đoa quản trị tập trung hệ thống truyền thanh mới (không giới hạn thời gian sử dụng, tính theo số lượng thiết bị)
6 Bộ Theo E-HSDTđính kèm 4.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Thiết bị tự động tích hợp Số hóa (ứng dụng CNTT-VT)
1 Bộ Theo E-HSDTđính kèm 26.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Cụm thu phát thanh Thông minh IP (ứng dụng CNTT-VT)
6 Bộ Theo E-HSDTđính kèm 25.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Loa nén phản xạ 35W/50W Vành nhôm chống rung
18 Cái Theo E-HSDTđính kèm 970.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Sim 4G của các nhà mạng (5 năm)
6 Cái Theo E-HSDTđính kèm 5.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Dây điện bọc đôi lắp loa 2X2.4
300 Mét Theo E-HSDTđính kèm 12.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Phụ kiện lắp đặt cho hệ thống
6 Bộ Theo E-HSDTđính kèm 1.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây