Bàn ghế học sinh

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Bàn ghế học sinh
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị trường học
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
216.000.000 VND
Giá gói thầu
216.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:30 11/07/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 187/QĐ-BC ngày 12/7/2019
Ngày phê duyệt
12/07/2019
Hoàn thành
14:05 25/07/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0303709268 0303709268

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI TIẾN THÀNH

215.998.200 VND 10 ngày 10 Ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây