Bảng biển căn hộ

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Bảng biển căn hộ
Tên dự án
Dự án đầu tư xây dựng tòa B - 45 tầng
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
4.210.308.817 VND
Giá gói thầu
4.210.308.817 VND
Đóng thầu
09:30 07/08/2018
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
58/QĐ-VC2-ĐT
Ngày phê duyệt
29/08/2018
Hoàn thành
15:16 30/08/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0105259521 0105259521

CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT DỊCH VỤ VÀ THƯỜNG MẠI HOÀNG QUÂN

3.795.750.000 VND 45 ngày 45 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 0106836443 0106836443 Công ty TNHH Thương mại và quảng cáo Thái Bình Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
2 0101216710 0101216710 Công ty TNHH Thương mại Đông Nam Tài chính Đánh giá về tài chính
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây