Bảo hiểm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Bảo hiểm
Tên dự án
Đường Đ25 thị trấn Phú Thiện
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
2.030.000 VND
Giá gói thầu
2.030.000 VND
Ngày quy đổi
24/01/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
26/QĐ-CTĐT ngày 04/3/2019
Ngày phê duyệt
04/03/2019
Hoàn thành
14:51 17/11/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0100774631032 0100774631032

Công ty Bảo hiểm Bưu điện Gia Lai

2.030.000 VND 485 ngày 485
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây