Bảo hiểm công trình

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Bảo hiểm công trình
Tên dự án
Đường giao thông nội đồng Cà Dăm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
8.201.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 727/QĐ-TTL ngày 27/12/2017
Ngày phê duyệt
27/12/2017
Hoàn thành
15:18 02/01/2018
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty Bảo Việt An Giang (Địa chỉ: Số 1159, đường Trần Hưng Đạo, P. Mỹ Bình, TP. Long Xuyên, tỉnh An Giang).

7.920.000 VND 90 ngày 90 ngày Cộng thêm 12 tháng bảo hiểm bảo hành.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây