Bảo hiểm lắp đặt công trình

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Bảo hiểm lắp đặt công trình
Tên dự án
Trang bị hệ thống mạng lõi EPC/PCRF mạng Vinaphone năm 2016
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
229.070.600 VND
Giá gói thầu
229.070.600 VND
Đóng thầu
09:00 24/11/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
5366/QĐ-VNPT Net-KHĐT
Ngày phê duyệt
06/12/2016
Lý do chọn nhà thầu
Đáp ứng yêu cầu bên mời thầu
Hoàn thành
10:14 08/12/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0100774631 0100774631

Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện

95.667.000 VND 180 ngày 180 ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây