Bò cái sinh sản

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Bò cái sinh sản
Tên dự án
Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2020 xã Ia Peng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
195.000.000 VND
Giá gói thầu
195.000.000 VND
Ngày quy đổi
02/10/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
124/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/10/2020
Hoàn thành
15:06 13/10/2020
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5901140227 5901140227

Hợp tác xã sản xuất kinh doanh dịch vụ nông nghiệp Khánh Dân

195.000.000 VND 15 ngày 15
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây