Chăm sóc cây xanh

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Chăm sóc cây xanh
Tên dự án
điều chỉnh thiết kế kỹ thuật - dự toán dự án Chăm sóc cây xanh trên địa bàn quận 2 năm 2018 ÷ 2020
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
20.564.810.000 VND
Giá gói thầu
20.564.810.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:15 03/08/2018
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 14/QĐ-QLĐT ngày 30/08/2018
Ngày phê duyệt
30/08/2018
Hoàn thành
09:54 04/09/2018
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0301481314 0301481314

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 2

20.421.000.000 VND 28 tháng 28 Tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây