Chi phí bảo hiểm công trình

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Chi phí bảo hiểm công trình
Tên dự án
Đường đal ấp Thuận Hiệp (Điểm đầu giáp đường đal xã Hiệp Hoà, điểm cuối giáp đường đal hiện hữu ấp Thuận Hiệp)
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
1.927.868 VND
Giá gói thầu
1.927.868 VND
Ngày quy đổi
14/09/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 242/QĐ-UBND, ngày 12/9/2022
Ngày phê duyệt
12/09/2022
Hoàn thành
22:04 14/09/2022
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0300446973 0300446973

TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH

1.927.000 VND 60 ngày 60
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây