Chi phí giám sát

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Chi phí giám sát
Tên dự án
Ứng dụng công nghệ thông tin Chuẩn hóa, tạo lập mới cơ sở dữ liệu về phòng chống thiên tai và cơ sở dữ liệu quốc gia về đê điều
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
65.937.300 VND
Giá gói thầu
65.937.300 VND
Ngày quy đổi
20/07/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
167/QĐ-VPTC
Ngày phê duyệt
29/10/2020
Hoàn thành
14:02 03/11/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101953665 0101953665

Công ty Cổ phần dịch vụ truyền thông và công nghệ thông tin Hà Nội

65.937.000 VND 2 tháng 2
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây