Chi phí sửa chửa

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Chi phí sửa chửa
Tên dự án
Sửa chữa cho 2 trường Mầm non Hoa Cúc và Tiểu học Bình Long
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
142.529.712 VND
Giá gói thầu
142.529.712 VND
Đóng thầu
09:00 26/05/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
904/QĐ-PGD&ĐT
Ngày phê duyệt
02/06/2017
Lý do chọn nhà thầu
Đạt yêu cầu theo Bản yêu cầu báo giá
Hoàn thành
13:53 05/06/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4102008532 4102008532

Công ty TNHH Xây dựng Giao thông Bách Khoa

141.447.403 VND 60 ngày 60 ngày (kể cả ngày nghỉ và ngày lễ)
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây