chi phí thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
46
Số KHLCNT
Tên gói thầu
chi phí thiết bị
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.416.210.000 VND
Ngày đăng tải
09:21 25/10/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
105/QĐ-CAH
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Công an huyện
Ngày phê duyệt
23/10/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0106869738 0106869738

TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)

1.321.400.000 VND 1.321.400.000 VND 45 ngày 45 ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn1800457284 1800457284 CÔNG TY TNHH TIN HỌC Á CHÂU Không đạt năng lực kinh nghiệm

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Camera IP Bullet 5MP
30 Cái Việt Nam 17.050.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Đầu ghi hinh IP 32 kênh
1 Bộ Việt Nam 49.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Ổ Cứng 10TB
8 Cái Thái Lan 9.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Cáp tín hiệu HDMI 10M
2 Sợi Trung Quốc 440.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Máy tính khai thác hệ thống
1 Bộ Linh kiện Trung Quốc/Việt Nam 15.400.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Ổ cứng SSD M2 NVME 512GB
1 Cái Đài Loan 1.430.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Màn hình máy tính 27 inch full HD
1 Cái Trung Quốc 6.930.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Router
1 Cái Đài Loan 10.890.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
SWITCH 24 PORT
1 Cái Latvia / Trung Quốc 7.095.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
TV 55 inch
2 Bộ Việt Nam 12.980.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Tủ điện bảo vệ thiết bị tại điểm lắp đặt
15 Bộ Hàn Quốc 1.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Tay vương 3 mét, phụ kiện, Đế bắt camera
15 Bộ Việt Nam 1.100.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Cáp điện lực hạ thế
2000 Mét Việt Nam 44.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Cáp mạng Cat 6 UTP 305m
3 Thùng Trung Quốc 4.290.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Switch POE cấp nguồn camera 5 port
15 Bộ Trung Quốc 1.001.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Tủ Rack 42 U
1 Cái Việt Nam 9.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Vật tư phụ
30 Gói Việt Nam 2.145.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Nhân công lắp đặt, cấu hình, điều chỉnh, hướng dẫn sử dụng, phương tiện thi công
1 Gói Việt Nam 21.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Phần mềm hệ thống AI camera giám sát an ninh, giao thông thông minh
2 Gói Việt Nam 70.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bản quyền hệ điều hành Windows
1 Cái Hongkong/ Singapore 3.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
12 tháng kênh truyền nhánh chuyên dùng tại các điểm lắp đặt; Băng thông 5Mbps
30 Kênh Việt Nam 3.135.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
12 tháng kênh thu gom tín hiệu tại phòng trung tâm; Băng thông 150Mbps
1 Kênh Việt Nam 110.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Kênh truyền Internet cáp quang tốc độ 500Mbps và IP tĩnh
12 Tháng Việt Nam 990.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây