Chi phí thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Chi phí thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
115.530.000 VND
Ngày đăng tải
10:31 04/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
99
Cơ quan phê duyệt
Phòng kinh tế
Ngày phê duyệt
29/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1301161027 1301161027

Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Việt Hữu Phát

115.530.000 VND 30 ngày 30
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy vi tính để bàn
MT1210i
3 Bộ Bo mạch chủ: Chipset Intel H610 Express LGA1700 S/p Intel Core i7 + i5 + i3 Bộ vi xử lý (CPU): Intel® Core™ i3 14100 Processor (3.50Ghz Max Turbo 4.70GHz /12MB Intel® SmartCache/4C/8T) Bộ nhớ (RAM): DDR4 8GB bus 2666 Mhz Ổ cứng (SSD): SSD 512GB SATA3 Màn hình (Monitor): LED 21.5" Widescreen (Độ phân giải: 1920 x 1080 (Full HD), Cổng kết nối: VGA+HDMI) (đồng bộ thương hiệu) Thùng máy và nguồn (Case & PSU): mATX front USB & Audio With PSU 450W (đồng bộ thương hiệu) Chuột (Mouse): Optical USB (đồng bộ thương hiệu) Bàn phím (Keyboard): Standard USB (đồng bộ thương hiệu) Hệ điều hành (OS): Windows 11 Home bản quyền (cài đặt theo máy) Việt Nam 18.300.000
2 Máy vi tính xách tay
Vivobook X1404VA
1 Cái CPU: Intel Core i3-1315U (1.2GHz - 4.5GHz, 10MB, 6 nhân, 8 luồng) RAM: 8GB DDR4 3200MHz on board Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe SSD VGA: Intel UHD Graphics Màn hình: 14-inch FHD (1920 x 1080) IPS Pin: 3-Cells 42Whr Cân nặng: 1.40 kg OS: Windows 11 Home SL Trung Quốc 18.300.000
3 Máy in
HL-L2366DW
1 Cái - Chức năng: In, In 2 mặt tự động - Tốc độ in A4: Lên đến 30 trang/phút. - Ngôn ngữ in (Giả lập): PCL6. - Kết nối mạng: 10Base-T/ 100Base-TX, IEEE 802.11b/g/n (Infrastructure Mode/Ad-hoc Mode) IEEE 802.11g/n (Wi-fi Direct). - Độ phân giải: 600 x 600 dpi, chất lượng HQ1200 (2400 x 600 dpi) - Thời gian in bản đầu tiên: dưới 8.5 giây. - Loại giấy: + Khay chuẩn: Giấy thường, giấy mỏng, giấy tái chế - Định lượng giấy hỗ trợ: từ 60 đến 105 gsm + Khe nạp giấy tay: Giấy thường, giấy mỏng, giấy dày, giấy cứng, giấy tái chế, giấy bond, giấy nhăn, phong bì - Định lượng giấy hỗ trợ: từ 60 đến 163 gsm. - Kích thước giấy hỗ trợ: Khay chuẩn - A4, Letter, A5, A5(cạnh dài), A6, Executive, Legal, Folio. - Khay giấy: Khay chuẩn: 250 tờ Khe nạp giấy tay: 1 tờ. - Hệ điều hành hỗ trợ: Windows® XP Home Edition, XP Professional Edition, XP Professional x64 Edition, Server 2003, Server 2003 x64 Edition, Vista, Server 2008 R2, 7, 8, 8.1, Server 2012 (Network only), Server 2012 R2 Việt Nam 5.330.000
4 Máy scan
ADS -3100
1 Cái - Loại: Máy scan để bàn tốc độ cao - Công nghệ: Dual CIS (Contact Image Sensor) - Bảng điều khiển: LED, 4 phím - Giao diện kết nối: SuperSpeed USB 3.0, USB 2.0 Host (mặt sau). - Tốc độ scan (A4) (Colour & Mono): 40 trang/phút - Tốc độ scan 2 mặt (duplex) (A4): 80 hình ảnh/phút - Độ phân giải chuẩn: 600 x 600dpi - Độ phân giải nội suy: 1,200 x 1,200dpi - Thời gian sẵn sàng: 1 giây từ chế độ ngủ - Độ sâu màu: 48-bit internal, 24-bit external - Thang màu xám: 256 levels (8 bit) - Các tính năng cơ bản: Scan đến PC, Image, Plastic Card Mode, Single Page Scan, Continuous Scan, Multi Feed Detection, Half Speed Mode, Barcode Detection, JPEG Compression, Digital Imprinter, Custom TWAIN Profiles - Direct Scan: Scan trực tiếp đến ổ USB lưu trữ - Khay nạp giấy tự động (ADF): 60 tờ - Kích cỡ giấy: Rộng: 50.8 - 215.9mm, Dài: 50.8 - 355.6mm, Siêu dài: 5,000mm - Loại giấy: Giấy thường, giấy mỏng, giấy dày, giấy siêu dày, giấy tái chế, danh thiếp, thẻ nhựa. - Hệ điều hành hỗ trợ: TWAIN, ISIS, WIA, Windows 11, Windows 10 (Home|Pro|Education|Enterprise) (32 or 64bit editions), Windows 8.1(32 or 64bit editions), Windows 7 SP1 (32 or 64bit editions), Windows Server 2019, 2016, 2012R2, 2012. Việt Nam 11.000.000
5 Tủ locker 9 ngăn
9C3K
1 Cái Kích thước: DxRxC = 915x450x1830 Tủ sắt sơn tỉnh điện gồm 9 ngăn, cánh mở. Trên mỗi cánh có 1 khóa locker liền tay nắm và tai móc khóa. Việt Nam 6.000.000
6 Bàn làm việc
BLV
2 cái Kich thước: DxRxC = 1200x600x780, mặt bàn dày 15mm, chân bàn 25x50mm Chất liệu: Gỗ thao lao, sơn PU hoàn thiện. Việt Nam 5.500.000
7 Bàn họp 10 người
BH10
1 cái Kich thước: DxRxC = 2400x1000x780, mặt bàn dày 15mm, chân bàn 100x100mm Chất liệu: Gỗ thao lao, sơn PU hoàn thiện. Việt Nam 9.000.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây