Chi phí thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Chi phí thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
120.000.000 VND
Ngày đăng tải
15:49 17/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
100
Cơ quan phê duyệt
Phòng Kinh tế
Ngày phê duyệt
03/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1301016284 1301016284

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GỖ NAM CƯỜNG

120.000.000 VND 30 ngày 10
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Màn hình Led trong nhà Q2.5
Q2.5 2020 1/32S
1 4.61m2 Kích thước hiển thị: 1600 x 2880 mm - Khoảng cách điểm ảnh: 2.5mm - Cấu hình pixel: SMT 3in1 - Mật độ điểm ảnh pixel/m2: 160000 - Kích thước module (mm): 160 x 320 - Độ phân giải module (pixel): 64 x 128 - Khối lượng module (kg): ≤ 0.37±0.05 - Cường độ sáng: ≥ 600 cd/m2. - Công suất trung bình: ≤ 132 W/m2. - Công suất lớn nhất: ≤ 396 W/m2. - Nhiệt độ màu (K): ≥ 3000 ~ ≤ 38000 - Độ lệch màu trung tâm: < 3% - Độ đồng nhất sáng: ≥ 97% - Độ tương phản: ≥ 5000:1 - Tuổi thọ: ≥ 100.000 giờ - Tần số làm mới: ≥ 3840 Hz. - Tần số khung hình: 50&60 Hz. - Phước thức điều khiển: Quét 1/32s - Góc nhìn tối ưu: N160°/D140° - Nhiệt độ làm việc: -10°C ÷ 40°C. - Độ ẩm làm việc: 10% ÷ 80%. - Thiết kế không dùng vít * Bộ chuyển nguồn 300W - Nguồn mỏng, chống chập cháy, xung điện. - Phương pháp làm mát:quạt không khí * Card thu tín hiệu - 12 cổng HUB75E - Mảng dữ liệu song song RGB: 24 - Khả năng quản lý: 512 x 512 pixels * Hệ thống điện- tín hiệu - Aptomat 1 pha, hộp điện - Dây mạng điều khiển cat5e, dây điện nội bộ * Hoàn thiện màn hình - Khung giá đỡ sắt hộp mạ kẽm - Vận chuyển/ nhân công lắp đặt Trung Quốc 120.000.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây