Chi phí thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Chi phí thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
190.000.000 VND
Ngày đăng tải
16:12 17/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
101
Cơ quan phê duyệt
Phòng Kinh tế
Ngày phê duyệt
03/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1301016284 1301016284

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GỖ NAM CƯỜNG

190.000.000 VND 30 ngày 10
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy tính bảng
X236B
10 Cái Samsung Galaxy Tab A11+ 5G X236B 128GB Xám (Barcode: 8806097875062) Màn hình Công nghệ màn hình: TFT LCD Độ phân giải: 1200 x 1920 Pixels Màn hình rộng: 11" - Tần số quét 90 Hz Hệ điều hành & CPU Hệ điều hành: Android 16. Chip xử lý (CPU): MediaTek Dimensity 7300 8 nhân Tốc độ CPU: 4 nhân 2.5 GHz & 4 nhân 2 GHz Chip đồ hoạ (GPU): Mali-G615 MP2 Bộ nhớ & Lưu trữ RAM: 6 GB. Dung lượng lưu trữ: 128 GB Dung lượng còn lại (khả dụng) khoảng: 106 GB Thẻ nhớ ngoài: Micro SD, hỗ trợ tối đa 2 TB Camera sau Độ phân giải: 8 MP Quay phim: FullHD 1080p@30fps. Tính năng: Tự động lấy nét Camera trước Độ phân giải: 5 MP Kết nối Mạng di động: 5G SIM: 1 Nano SIM Thực hiện cuộc gọi: Có nghe gọi Wifi: Wi-Fi 5GPS:QZSS,GPS, GLONASS,GALILEO, BDS, Bluetooth:v5.3. Cổng kết nối/sạc: Type-C, Jack tai nghe: 3.5 mm. Tiện ích. Tính năng đặc biệt: Khoanh tròn để tìm kiếm với Google Giải toán AI Đa cửa sổ. Âm thanh Dolby Atmos Mở khóa bằng khuôn mặt. Google Gemini Live. Kháng nước, bụi: IP52 Ghi âm: Có. Pin & Sạc.Dung lượng pin: 7040 mAh. Loại pin: Li-Ion. Công nghệ pin: Sạc pin nhanh. Hỗ trợ sạc tối đa:25 W Trung Quốc 17.000.000
2 Máy tính xách tay
ASUS ExpertBook P1 (Model P1503
1 Bộ MÁY TÍNH XÁCH TAY ASUS P1503CVA CORE 3 NBAS P15O3CVA C3U08 50W; P1503CVA-C3U08-50W 100U/8GB/512GB.SSD/INTEL GRAPHICS/15.6" FHD/AX+BT/FP/WIN11, HOME/XÁM (MISTY GREY)/2YW ; - Có bản quyền ( WIN11.) Trung Quốc 20.000.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây