Chi phí thiết bị

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Chi phí thiết bị
Tên dự án
Hệ thống đèn trang trí trên các tuyến đường nội ô thị trấn Kiến Đức
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.055.422.000 VND
Giá gói thầu
1.055.422.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:30 06/09/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
54/QĐ-QLĐT ngày 24/09/2018
Ngày phê duyệt
24/09/2018
Hoàn thành
17:20 05/10/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3801096210 3801096210

Công Ty TNHH Cấp Thoát Nước Và Dịch Vụ Môi Trường

1.049.983.220 VND 60 ngày 60 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 6400153467 6400153467 Công ty TNHH Cây xanh Tây Nguyên Tài chính Đánh giá về tài chính
2 6400083530 6400083530 công ty TNHH XD TM Xuân Sơn Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Dàn 01: Đèn led trang trí 02 làn đường quy cách: 02 x (1m x8m) 02 mặt (16 m2/bộ ) tổng cộng 03 bộ chi tiết hoa lá dựng nổi, tạo khối, bề mặt dán decal gắn đèn Led
3 Đèn led F5 được thiết kế có công suất điện áp đầu vào là 5V. Trung Quốc 59.620.000
59620000
2 Dàn 02: Đèn led trang trí 02 làn đường quy cách: 02 x (1m x2.6m) 02 mặt (4,8 m2/bộ ) tổng cộng 02 bộ chi tiết hoa lá dựng nổi, tạo khối, bề mặt dán decal gắn đèn Led
2 Đèn led F5 được thiết kế có công suất điện áp đầu vào là 5V. Trung Quốc 19.030.000
19030000
3 Đèn Lead quảng cáo trụ đèn đôi KT (0.8mx1.2m) Đã bao gồm khung + sơn + chống lật (chưa có hệ thống dây điện cấp tới hộp đèn và ống bảo hộ dây điện )
90 Đèn led F5 được thiết kế có công suất điện áp đầu vào là 5V. Trung Quốc 7.447.000
7447000
4 Dây đèn LED chạy dọc trụ đèn xuống hộp đèn (dùng cho giàn đèn LED gắn vào trụ đèn đôi L = 12m/1bộ tổng 90 bộ)
1.080 Đèn led F5 được thiết kế có công suất điện áp đầu vào là 5V. Trung Quốc 130.350
130350
5 Dây đèn LED chạy bao xung quanh khung giàn đèn 1 - 1, 1 - 2, 1 -3 ( L = 41,6 cho 1 giàn tổng 03 giàn)
124,8 Đèn led F5 được thiết kế có công suất điện áp đầu vào là 5V. Trung Quốc 130.350
130350
6 Dây đèn LED chạy bao xung quan khung giàn đèn 2 - 1, 2- 2 (L = 22,2m cho 1 giàn tổng 02 giàn)
44,4 Đèn led F5 được thiết kế có công suất điện áp đầu vào là 5V. Trung Quốc 130.350
130350
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây