Equipment cost

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Spending Category
Hàng hóa
Publication status
Thông báo thực
Name of Tender Notice
Equipment cost
Name of project
Hệ thống đèn trang trí trên các tuyến đường nội ô thị trấn Kiến Đức
Contractor Selection Type
Competitive Offer
Estimated price
1.055.422.000 VND
Tender value
1.055.422.000 VND
Attach the Contractor selection . result notice
Bid closing
09:30 06/09/2018
Contract Type
All in one
Written approval
54/QĐ-QLĐT ngày 24/09/2018
Approval date
24/09/2018
Completion date
17:20 05/10/2018
Bidding Procedure
Competitive Offer
Approval documents
Announcement of contractor selection results
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 3801096210 3801096210

Công Ty TNHH Cấp Thoát Nước Và Dịch Vụ Môi Trường

1.049.983.220 VND 60 day 60 Ngày
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure Slide at what stage?
1 6400153467 6400153467 Công ty TNHH Cây xanh Tây Nguyên Finance Financial Review
2 6400083530 6400083530 công ty TNHH XD TM Xuân Sơn Capacity Assessment of capacity and experience
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Dàn 01: Đèn led trang trí 02 làn đường quy cách: 02 x (1m x8m) 02 mặt (16 m2/bộ ) tổng cộng 03 bộ chi tiết hoa lá dựng nổi, tạo khối, bề mặt dán decal gắn đèn Led
3 Đèn led F5 được thiết kế có công suất điện áp đầu vào là 5V. Trung Quốc 59,620,000
59620000
2 Dàn 02: Đèn led trang trí 02 làn đường quy cách: 02 x (1m x2.6m) 02 mặt (4,8 m2/bộ ) tổng cộng 02 bộ chi tiết hoa lá dựng nổi, tạo khối, bề mặt dán decal gắn đèn Led
2 Đèn led F5 được thiết kế có công suất điện áp đầu vào là 5V. Trung Quốc 19,030,000
19030000
3 Đèn Lead quảng cáo trụ đèn đôi KT (0.8mx1.2m) Đã bao gồm khung + sơn + chống lật (chưa có hệ thống dây điện cấp tới hộp đèn và ống bảo hộ dây điện )
90 Đèn led F5 được thiết kế có công suất điện áp đầu vào là 5V. Trung Quốc 7,447,000
7447000
4 Dây đèn LED chạy dọc trụ đèn xuống hộp đèn (dùng cho giàn đèn LED gắn vào trụ đèn đôi L = 12m/1bộ tổng 90 bộ)
1.080 Đèn led F5 được thiết kế có công suất điện áp đầu vào là 5V. Trung Quốc 130,350
130350
5 Dây đèn LED chạy bao xung quanh khung giàn đèn 1 - 1, 1 - 2, 1 -3 ( L = 41,6 cho 1 giàn tổng 03 giàn)
124,8 Đèn led F5 được thiết kế có công suất điện áp đầu vào là 5V. Trung Quốc 130,350
130350
6 Dây đèn LED chạy bao xung quan khung giàn đèn 2 - 1, 2- 2 (L = 22,2m cho 1 giàn tổng 02 giàn)
44,4 Đèn led F5 được thiết kế có công suất điện áp đầu vào là 5V. Trung Quốc 130,350
130350
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second