Chi phí thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Chi phí thiết bị
Tên dự án
Trường THCS Trương Văn Ly và các hạng mục khác
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
315.840.000 VND
Giá gói thầu
315.840.000 VND
Ngày quy đổi
11/04/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 68/QĐ-BQL ngày 29/6/2018
Ngày phê duyệt
29/06/2018
Hoàn thành
09:13 03/07/2018
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4500567651 4500567651

CTY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG SẢN XUẤT MỘC THANH VÂN

315.840.000 VND 90 ngày 90
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây