Chi phí thiết bị và xây dựng

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
109
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Chi phí thiết bị và xây dựng
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
420.367.771 VND
Ngày đăng tải
20:04 16/10/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
21/QĐ-VHTT
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Phòng văn hóa và Thông tin huyện Cát Tiên
Ngày phê duyệt
16/10/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4500650388 4500650388

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỄN THÔNG LCL

419.978.000 VND 419.978.000 VND 10 ngày 17/10/2023

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Cụm thu phát thanh thông minh 60W (bao gồm phí duy trì dịch vụ vận hành trọn đời).
9 Bộ Việt Nam/NGS-IPS 1568 28.960.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Loa nén vành nhôm 30W
18 Cái Việt Nam/HS-AN3068/NGS 1.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Sim Data 3G/4G + Thuê bao phí dịch vụ mạng 05 năm. Dữ liệu tối thiểu 2Gb/Ngày
9 Cái Việt Nam 4.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ máy dựng chương trình phát thanh chuyên dụng, điều khiển Quản trị phần mềm truyền thanh IP
1 Bộ Việt Nam/ELEAD T124i/FPT 30.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Thiết bị tích hợp tự động tại các xã/thị trấn
1 Cái Việt Nam/TD1268/NGS 34.138.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Mixer chuyên dụng
1 Cái China/EFX/Soundcraft 6.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Micro
1 Bộ China/PGA58-QTR/Shure 3.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Loa kiểm âm
1 Bộ China/A828/2.1/Soundmax 2.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Lắp đặt hiệu chỉnh loa. Loại loa gắn trần và loa treo cột, tường (3w - 30w)
18 1 Loa Việt Nam 500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Lắp đặt các cụm thu phát thanh thông minh và bộ Thiết bị tích hợp tự động số hóa IPFM
9 1 thiết bị Việt Nam 500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Lắp đặt dây điện cấp nguồn cho cụm thu, loại dây 2x2,5mm
9 10 m Việt Nam 200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Lắp đặt dây tín hiệu từ cụm thu đến loa, loại dây 2x1,5mm
9 10 m Việt Nam 200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Cài đặt, cấu hình hoạt động, kiểm tra hiệu chỉnh, chạy thử toàn bộ hệ thống truyền thanh
1 1 thiết bị Việt Nam 5.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây