Chi phí xây dựng

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
42
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
462.654.209 VND
Ngày đăng tải
13:00 14/11/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Số quyết định phê duyệt
308/QĐ-VVK
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT
Ngày phê duyệt
07/11/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0311769133 0311769133

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM THIÊN LONG

446.157.011,7004 VND 446.157.011 VND 30 ngày 08/11/2023

Hạng mục công việc

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hạng mục công việc tại đây
STT Danh mục dịch vụ Mô tả dịch vụ Khối lượng Địa điểm thực hiện Đơn vị tính Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Thành tiền (VNĐ) Thao tác
1 Tháo dỡ trần Theo quy định tại Chương V 142.5 Trường THPT Võ Văn Kiệt m2 17.720 2.525.100
2 Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao Theo quy định tại Chương V 204.84 Trường THPT Võ Văn Kiệt m2 32.487 6.654.637
3 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí Theo quy định tại Chương V 24 Trường THPT Võ Văn Kiệt bộ 44.301 1.063.224
4 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu Theo quy định tại Chương V 15 Trường THPT Võ Văn Kiệt bộ 44.301 664.515
5 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại Theo quy định tại Chương V 151.3 Trường THPT Võ Văn Kiệt m2 24.307 3.677.649
6 Đục tẩy bề mặt sàn bê tông Theo quy định tại Chương V 151.3 Trường THPT Võ Văn Kiệt 1m2 121.089 18.320.766
7 Mài vệ sinh sàn bê tông Theo quy định tại Chương V 151.3 Trường THPT Võ Văn Kiệt 1m2 124.196 18.790.855
8 Tháo dỡ gạch ốp tường Theo quy định tại Chương V 192.96 Trường THPT Võ Văn Kiệt m2 32.487 6.268.692
9 Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ Theo quy định tại Chương V 13.3538 Trường THPT Võ Văn Kiệt m3 23.227 310.169
10 Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ Theo quy định tại Chương V 13.3538 Trường THPT Võ Văn Kiệt m3 2.431 32.463
11 Quét dung dịch Xypex chống thấm Theo quy định tại Chương V 151.3 Trường THPT Võ Văn Kiệt 1m2 361.687 54.723.243
12 Bê tông nền, đá 1x2,vữa BT M200 Theo quy định tại Chương V 7.565 Trường THPT Võ Văn Kiệt m3 2.116.012 16.007.631
13 Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M75 Theo quy định tại Chương V 151.3 Trường THPT Võ Văn Kiệt m2 269.151 40.722.546
14 Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 192.96 Trường THPT Võ Văn Kiệt m2 423.055 81.632.693
15 Bả bằng bột bả vào tường Theo quy định tại Chương V 291.6 Trường THPT Võ Văn Kiệt m2 36.523 10.650.107
16 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ Theo quy định tại Chương V 291.6 Trường THPT Võ Văn Kiệt m2 138.186 40.295.038
17 Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao Theo quy định tại Chương V 142.44 Trường THPT Võ Văn Kiệt 1m2 209.553 29.848.729
18 Vách kính khung nhôm trong nhà Theo quy định tại Chương V 204.84 Trường THPT Võ Văn Kiệt m2 99.025 20.284.281
19 Lắp đặt chậu xí bệt Theo quy định tại Chương V 27 Trường THPT Võ Văn Kiệt bộ 1.665.216 44.960.832
20 Lắp đặt vòi rửa vệ sinh Theo quy định tại Chương V 27 Trường THPT Võ Văn Kiệt cái 228.067 6.157.809
21 Lắp đặt chậu tiểu nam Theo quy định tại Chương V 15 Trường THPT Võ Văn Kiệt bộ 1.401.602 21.024.030
22 Lắp đặt phễu thu đường kính 100mm Theo quy định tại Chương V 36 Trường THPT Võ Văn Kiệt cái 175.939 6.333.804
23 Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng Theo quy định tại Chương V 12 Trường THPT Võ Văn Kiệt bộ 1.028.520 12.342.240
24 Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm Theo quy định tại Chương V 180 Trường THPT Võ Văn Kiệt m 15.922 2.865.960
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây