Chi phí xây dựng

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
32
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
467.280.240 VND
Ngày đăng tải
15:35 25/12/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Số quyết định phê duyệt
382-2/QĐ-THPTAL
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Trường THPT An Lạc
Ngày phê duyệt
14/12/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0312104131 0312104131

CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀN QUÂN

453.963.780 VND 453.963.780 VND 30 ngày 15/12/2023

Hạng mục công việc

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hạng mục công việc tại đây
STT Danh mục dịch vụ Mô tả dịch vụ Khối lượng Địa điểm thực hiện Đơn vị tính Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Thành tiền (VNĐ) Thao tác
1 Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm Theo quy định tại Chương V 2.78 Trường THPT An Lạc 100m 64.000.000 177.920.000
2 Lắp đặt côn thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn 90mm Theo quy định tại Chương V 31 Trường THPT An Lạc cái 300.000 9.300.000
3 Lắp đặt tủ PCCC Theo quy định tại Chương V 20 Trường THPT An Lạc tủ 1.000.000 20.000.000
4 Cung cấp dây và vòi cứu hỏa Theo quy định tại Chương V 20 Trường THPT An Lạc bộ 2.900.000 58.000.000
5 Cung cấp bộ bình xịt Co2 và bình xịt vột Theo quy định tại Chương V 20 Trường THPT An Lạc bộ 2.100.000 42.000.000
6 Cung cấp bảng nội qui tiêu lệnh chữa cháy Theo quy định tại Chương V 20 Trường THPT An Lạc bảng 271.000 5.420.000
7 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ Theo quy định tại Chương V 78.5628 Trường THPT An Lạc m2 100.000 7.856.280
8 Lắp đặt giá treo Theo quy định tại Chương V 70 Trường THPT An Lạc cái 350.000 24.500.000
9 Sữa chữa lắp đặt máy bơm điện PCCC Theo quy định tại Chương V 1 Trường THPT An Lạc máy 20.000.000 20.000.000
10 Sửa chữa lắp đặt máy bơm diesel PCCC Theo quy định tại Chương V 1 Trường THPT An Lạc máy 25.000.000 25.000.000
11 Sửa chữa lắp đặt tủ điện PCCC Theo quy định tại Chương V 1 Trường THPT An Lạc tủ 15.000.000 15.000.000
12 Phụ kiện lắp đặt trạm bơm Theo quy định tại Chương V 1 Trường THPT An Lạc bộ 12.157.000 12.157.000
13 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph Theo quy định tại Chương V 1.5 Trường THPT An Lạc m3 448.000 672.000
14 Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III Theo quy định tại Chương V 3.75 Trường THPT An Lạc m3 404.000 1.515.000
15 Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công Theo quy định tại Chương V 2.4 Trường THPT An Lạc m3 140.000 336.000
16 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PC40 Theo quy định tại Chương V 1.5 Trường THPT An Lạc m3 1.525.000 2.287.500
17 Đèn báo sự cố Theo quy định tại Chương V 20 Trường THPT An Lạc cái 800.000 16.000.000
18 Đèn Exit Theo quy định tại Chương V 20 Trường THPT An Lạc cái 800.000 16.000.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây