Consulting Services for project implementation

        Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời sơ tuyển Kết quả sơ tuyển Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Dự án đầu tư
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Consulting Services for project implementation
Tên dự án
Programme Reform of Technical and Vocational Education and Training Centre of Excellence for ‘Green’ TVET at the “Campus of the Vocational College of Machinery and Irrigation (VCMI), Socialist Republic of Vietnam”
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
40.824.712.500 VND
Hình thức HĐ
Theo thời gian
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 597/QĐ-CG&TL ngày 20/11/2019
Ngày phê duyệt
20/11/2019
Hoàn thành
20/11/2019
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 NN0000012801 NN0000012801

PEM GmbH

37.237.500.000 0 VND 48 tháng 48 Tháng
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 NN0000012802 NN0000012802 GOPA Infra GmbH Kỹ thuật Đánh giá về mặt kỹ thuật
2 NN0000012861 NN0000012861 Sweco GmbH Kỹ thuật Đánh giá về mặt kỹ thuật
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây