Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 64 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 177 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 71 gói (với 73 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 110 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 71 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 70 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,68%, Xây lắp 27,40%, Tư vấn 16,44%, Phi tư vấn 2,74%, Hỗn hợp 2,74%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 427.104.063.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 327.397.721.694 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,68%, Xây lắp 27,40%, Tư vấn 16,44%, Phi tư vấn 2,74%, Hỗn hợp 2,74%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 427.104.063.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 327.397.721.694 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 44 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 53 TBMT trong đó tự mời thầu 44 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT06- Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ANH MINH
29/08/2026 10:32
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi đăng tải TBMT GT05 - Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 13:29
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT07 - Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói số GT05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE
18/08/2026 15:58
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT06 - Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói số GT05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ CHI PHÍ ĐẦU TƯ - AFO
18/08/2026 15:55
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Cải tạo, nâng cấp nhà điều hành và sân tập thực hành lái xe hạng B, C1, C tại cơ sở 2 Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi với 6 gói thầu.
18/08/2026 15:49
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi đăng tải TBMT GT06- Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 13:50
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT03-Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG
23/07/2026 07:27
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT05-Thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE
21/07/2026 10:59
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT04-Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ CHI PHÍ ĐẦU TƯ - AFO
21/07/2026 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT12-Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ VIỆT NAM
25/09/2025 16:36
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT07- Giám sát Cung cấp thiết bị và thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY
27/03/2025 16:02
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT08- Cung cấp thiết bị và thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
22/03/2025 11:42
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác đào tạo lái xe ô tô năm 2025 của Trường Cao đẳng Cơ giới và Thuỷ lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA ĐÔNG SÀI GÒN
18/03/2025 14:59
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố KQMT gói thầu GT08- Cung cấp thiết bị và thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
10/03/2025 09:02
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT06- Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁM ĐỊNH VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ PHƯƠNG ĐÔNG
03/03/2025 07:24
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi đăng tải TBMT GT08- Cung cấp thiết bị và thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/02/2025 16:31
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác đào tạo lái xe ô tô năm 2025 của Trường Cao đẳng Cơ giới và Thuỷ lợi với 2 nhà thầu tham gia.
27/02/2025 10:06
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT05- Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY
21/02/2025 15:28
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT04- Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ CHI PHÍ ĐẦU TƯ - AFO
21/02/2025 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT06- Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ANH MINH
29/08/2026 10:32
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi đăng tải TBMT GT05 - Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 13:29
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT07 - Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói số GT05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE
18/08/2026 15:58
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT06 - Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói số GT05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ CHI PHÍ ĐẦU TƯ - AFO
18/08/2026 15:55
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Cải tạo, nâng cấp nhà điều hành và sân tập thực hành lái xe hạng B, C1, C tại cơ sở 2 Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi với 6 gói thầu.
18/08/2026 15:49
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi đăng tải TBMT GT06- Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 13:50
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT03-Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG
23/07/2026 07:27
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT05-Thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE
21/07/2026 10:59
Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi công bố kết quả gói thầu GT04-Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ CHI PHÍ ĐẦU TƯ - AFO
21/07/2026 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi đã đăng tải 64 KHLCNT, trong đó có 177 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi đã đăng tải 73 TBMT trong 71 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 44 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 29 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi đã đăng tải 110 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 110 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi có quan hệ với 26 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cơ giới và Thủy lợi có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nơi nào có ý chí, nơi đó có con đường. Nếu trong triệu khả năng, có một khả năng bạn làm được điều gì đó, bất cứ điều gì, để giữ thứ bạn muốn không kết thúc, hãy làm đi. Hãy cạy cửa mở, hoặc thậm chí nếu cần, hãy nhét chân vào cửa để giữ cửa mở. "
Pauline Kael