Cung cấp bơm xăng dầu

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
89
Số KHLCNT
Gói thầu
Cung cấp bơm xăng dầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.282.050.000 VND
Giá dự toán
1.282.050.000 VND
Hoàn thành
10:10 19/01/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
5 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu đáp ứng các yêu cầu của E-HSMT, có giá chào thấp nhất

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0303585044 0303585044

Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Dầu khí Kim Liên

894.000.000 VND 894.000.000 VND 5 tháng 5 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Máy bơm xăng dầu
Máy bơm ly tâm, công suất 80m3/h, dùng bơm chuyển nhiên liệu: Xăng, DO
3
bộ
Máy bơm ly tâm, công suất 80m3/h, dung bơm chuyển nhiên lieu: Xăng, DO.
G7
298.000.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây