Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 138 nhà thầu.
- Đã công bố 141 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 17 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 255 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 333 gói thầu, trong đó có 94 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 171 gói (với 185 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 208 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 112 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 98 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,03%, Xây lắp 32,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 324.547.279.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 300.659.239.647 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn như sau:
- Có quan hệ với 138 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,03%, Xây lắp 32,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 324.547.279.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 300.659.239.647 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn như sau:
- Là chủ đầu tư của 141 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 235 KHLCNT trong đó có 174 KHLCNT tự đăng tải, có 61 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 182 TBMT trong đó tự mời thầu 126 TBMT, có 56 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 32 gói thầu, trong đó trúng 29 gói, trượt 1 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 86.83% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 77.75% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (27), Đồng Nai (1), Ninh Bình (1), Quảng Ninh (1), Nghệ An (1), Thanh Hoá (1), Đà Nẵng (1), Khánh Hòa (1), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (21), Đồng Nai (1), Ninh Bình (1), Quảng Ninh (1), Nghệ An (1), Thanh Hoá (1), Bình Dương (1), Đà Nẵng (1), Khánh Hòa (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Không xác định (9)
- Có quan hệ với 10 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 11 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng 3 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 21 gói thầu với 11 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đăng tải KHLCNT Dự án: Thay máy bơm điện số 07 trạm bơm ao PCCC kho C với 1 gói thầu.
25/08/2026 10:14
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay máy bơm điện số 07 trạm bơm ao PCCC kho C.
25/08/2026 10:10
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT, đánh giá E HSDT gói thầu nâng cấp hệ thống tự động hóa Giàn 2 bến xuất bộ
kho C.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD
25/08/2026 08:11
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa, nâng cấp tuyến đường nội bộ dọc bồn C09,10,11,12 đoạn từ cổng phụ kho C đến cầu liên hoàn C-D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG NAM
21/08/2026 15:37
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐÔNG Á
21/08/2026 15:29
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư dự phòng thiết bị đo bồn tự động TKXDNB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ CAO B&T VIỆT NAM
20/08/2026 10:07
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đăng tải TBMT Thi công hệ thống công nghệ xuất đáy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 15:40
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Thí điểm nâng cấpứng dụng NDTHPetrolimex tại CHXD số 01 với 1 gói thầu.
17/08/2026 09:41
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thí điểm nâng cấp ứng dụng NDTH Petrolimex tại CHXD số 01.
17/08/2026 09:09
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống Tự động hóa Giàn xuất số 2 bến xuất bộ kho C với 2 gói thầu.
14/08/2026 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐÔNG Á
21/08/2026 15:29
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Dự án: Đầu tư hệ thống hỗ trợ cập tàu - Tổng kho Xăng dầu Nhà Bè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG HÀ
01/06/2026 14:31
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đăng tải KHLCNT Trang bị cụm máy chủ ảo hóa với 1 gói thầu.
26/09/2025 15:19
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN B&P
26/08/2025 16:21
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đăng tải KHLCNT Trang bị cụm máy chủ ảo hóa với 1 gói thầu.
14/08/2025 09:42
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án: Sửa chữa, cải tạo ống PCCC khu bồn C4, C5, C6, C7, C8, C9 tại Tổng kho xăng dầu Nhà Bè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINASA
08/08/2025 10:51
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Thi công Mở rộng nền bãi xưởng xử lý chất thải cặn dầu cạnh nhà công an C5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG CƠ GIỚI TUẤN SƠN
28/07/2025 11:10
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đăng tải KHLCNT Làm mới hệ thống thoát nước và vỉa hè từ cổng bảo vệ ngoài đến bãi đậu xe kho B với 2 gói thầu.
14/07/2025 10:22
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Đầu tư hệ thống biến tần cho 03 bơm xuất bộ kho A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC VIỄN THÔNG PETROLIMEX
11/07/2025 15:26
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Mua cần xuất 4” dự phòng thay thế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ 3A+
09/07/2025 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đăng tải KHLCNT Dự án: Thay máy bơm điện số 07 trạm bơm ao PCCC kho C với 1 gói thầu.
25/08/2026 10:14
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay máy bơm điện số 07 trạm bơm ao PCCC kho C.
25/08/2026 10:10
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT, đánh giá E HSDT gói thầu nâng cấp hệ thống tự động hóa Giàn 2 bến xuất bộ
kho C.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD
25/08/2026 08:11
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa, nâng cấp tuyến đường nội bộ dọc bồn C09,10,11,12 đoạn từ cổng phụ kho C đến cầu liên hoàn C-D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG NAM
21/08/2026 15:37
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐÔNG Á
21/08/2026 15:29
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư dự phòng thiết bị đo bồn tự động TKXDNB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ CAO B&T VIỆT NAM
20/08/2026 10:07
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đăng tải TBMT Thi công hệ thống công nghệ xuất đáy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 15:40
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Thí điểm nâng cấpứng dụng NDTHPetrolimex tại CHXD số 01 với 1 gói thầu.
17/08/2026 09:41
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thí điểm nâng cấp ứng dụng NDTH Petrolimex tại CHXD số 01.
17/08/2026 09:09
Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống Tự động hóa Giàn xuất số 2 bến xuất bộ kho C với 2 gói thầu.
14/08/2026 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đã đăng tải 255 KHLCNT, trong đó có 333 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đã đăng tải 185 TBMT trong 171 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 126 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 59 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn đã đăng tải 208 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 208 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn có quan hệ với 138 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn có quan hệ với 8 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngày mai, mọi lỗi lầm đều được sửa chữa; nhưng cái ngày mai đó không bao giờ đến. "
Benjamin Franklin