CUNG CẤP CAMERA

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
CUNG CẤP CAMERA
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá gói thầu
69.330.000 VND
Ngày đăng tải
13:30 05/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
151/QĐ-THPT
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG THPT DƯƠNG ĐÔNG
Ngày phê duyệt
04/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1702094716 1702094716

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG SAO NAM

69.330.000 VND 7 ngày 05/06/2025
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Camera KB VISION thân lớn
KX-A2003N-A
4 Cái Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch progressive scan CMOS. Độ phân giải: 2MP(1920x1080)@20/30fps. Chuẩn nén hình ảnh: H.265/Smart H.264. Ống kính: 3.6mm (góc nhìn 88°). Tầm quan sát hồng ngoại: 30 mét. MỸ 6.120.000
2 Camera Dahua thân gốc
KX-AF2113N-DL-A
11 Cái Cảm biến hình ảnh: Cảm biến CMOS kích thước 1/2.8 inch. Độ phân giải: 2.0 Megapixel. Ống kính cố định 3.6mm. Chuẩn nén hình ảnh: H265+. Tầm quan sát hồng ngoại: 80 mét với công nghệ hồng ngoại thông minh. Tích hợp mic. Tiêu chuẩn chống bụi và nước: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời). CHINA 18.480.000
3 ĐẦU GHI 32 KÊNH DAHUA
DH-XVRS5232AN-I3
1 Cái Đầu ghi hình HD Analog 32 kênh. Hỗ trợ HDCVI/ AHD/ TVI/ CVBS/ IP. Hỗ trợ ghi hình: 5M-N (1 fps~10 fps); 4M-N/1080P (1 fps~15fps); 1080N/720P/960H/D1/CIF (1fps–25/30 fps). Hỗ trợ camera IP tối đa 32 kênh, lên đến 6Mp. Băng thông tối đa 128Mbps. Hỗ trợ 2 Bảo vệ chu vi hoặc 16 kênh SMD Plus hoặc 2 kênh Face recognition (chỉ hỗ trợ camera analog). Tốc độ xử lý lên đến 12 khuôn mặt/giây. Hỗ trợ 2 cổng SATA dung lượng 16TB. CHINA 10.800.000
4 Switch POE 8 port TP-LINK
TL-SG1008
3 Cái 4 cổng PoE, truyền tải dữ liệu và nguồn cùng một cáp - Hoạt động với các thiết bị nguồn tuân theo chuẩn IEEE 802.3af - Không yêu cầu cấu hình và cài đặt - QoS 802.1p/DSCP lưu lượng độ nhạy cao truyền tải mượt - Hỗ trợ PoE nguồn lên đến 15.4W cho mỗi cổng PoE - Hỗ trợ PoE nguồn lên đến 55W cho tất cả các cổng PoE CHINA 2.250.000
5 Ổ cứng 8TB Seagate Skyhawk
ST8000VX010
1 Cái Dung lượng: 8000GB. – Chuẩn HDD 3.5″ | SATA3 6Gb/s – Tốc độ vòng quay (RPM): 5.400 – Cache: 256MB – Cung cấp đồng thời 64 luồng dữ liệu HD – Lưu trữ 2,000+ giờ video HD với ổ 10TB – Hoạt động liên tục 24×7 trên các thiết bị DVR – Đảm bảo môi trường yên tĩnh, tiết kiệm điện năng – Giải pháp lưu trữ Video cho hệ thống giám sát chuyên nghiệp MỸ 6.000.000
6 Convester 1FO
HTB-3100
3 Cái Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Single Fiber/ Multi mode (1 Sợi quang) Hỗ trợ bước bước sóng 850nm/1310nm/1550nm Multi-mode:2 km; Single-mode:20km Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang. One optical port: MM: SC/ST/FC (fiber size: 50,62.5/125µm) SM: SC/ST/FC (fiber size: 9/125µm) CHINA 2.250.000
7 Tủ nhựa 300x400
ABS
2 Cái – Sản phẩm được làm bằng keo ABS. – Độ cứng cao – Chống va đập – Chống thấm tốt – Trọng lượng nhẹ – Chịu nhiệt cao – Chống rỉ sét hoàn hảo – Giải pháp chống rò rĩ điện CHINA 700.000
8 Tủ Rack 4U
TMC2 Rack 4U-D400
1 Cái Kích thước (W x H x D): 550 x 230 x 400 mm.H36 Cửa trước lưới, tủ treo tường. Thép vỏ tủ: 0.8mm.Khung gắn thiết bị: 1.5mm. Phụ kiện: 1 bộ đinh treo tường, 8 bộ ốc, 1 quạt hút, 1 thanh nguồn 4 port 10A.E2 Màu sắc: Đen/Trắng. CHINA 850.000
9 Cáp quan 1FO
1FO TBD
350 Mét Tín hiệu thuê bao: FTTH 2x5 - 01FO. - Trọng lượng dây: 21kg. - Trọng lượng tổng: 20kg. - Tiêu chuẩn sản xuất: TCVN 8696:2011. - Chuẩn ITUT G.652.D. CHINA 3.500.000
10 Tủ 200x300
ABS
1 Cái – Sản phẩm được làm bằng keo ABS. – Độ cứng cao – Chống va đập – Chống thấm tốt – Trọng lượng nhẹ – Chịu nhiệt cao – Chống rỉ sét hoàn hảo – Giải pháp chống rò rĩ điện CHINA 250.000
11 Ổ điện chịu tải camera
ECO
5 Cái Tiếp xúc bằng đồng hợp kim chất lượng cao Vỏ ngoài chống vỡ khi va đập Lò xo tăng lực tiếp xúc, không phát nhiệt, không đánh lửa, chịu tải lớn, không cháy mặt ổ. CHINA 475.000
12 Hộp điện
ABS
15 Cái Hộp nhựa đựng mạch điện tử_Trắng 10X12 CHINA 225.000
13 Đầu mạng (RJ45)
6E
40 Cái Vỏ bọc bằng nhựa ABS chống cháy, chịu va đập tốt. Lõi đồng nguyên chất cho khả năng dẫn điện tối ưu. CHINA 280.000
14 Dây điện 2x1.5
CADIVI
100 Mét TIết diện: 2 x 1.5 mm2 Chất liệu cách điện: PVC Lõi cáp: ruột đồng CHINA 1.300.000
15 Ống trắng 20
D20
350 Mét dòng ống nhựa PVC cứng có khả năng chịu lực nén đến 320N CHINA 7.000.000
16 Dây mạng Lan
DS-1LN6UZC0
450 Mét Cáp mạng CAT6 tiết diện 0.50 ± 0.01 mm, 24AWG. - Đồng nguyên chất 99.95%. CHINA 5.850.000
17 Nhân công ,phụ kiện lắp đặt
NC
15 Công Con người VIỆT NAM 3.000.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây