Camera Supply

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Camera Supply
Contractor Selection Type
Appoint contractors
Tender value
69.330.000 VND
Publication date
13:30 05/06/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
151/QĐ-THPT
Approval Entity
DUONG DONG HIGH SCHOOL
Approval date
04/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1702094716 1702094716

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG SAO NAM

69.330.000 VND 7 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Camera KB VISION thân lớn
KX-A2003N-A
4 Cái Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch progressive scan CMOS. Độ phân giải: 2MP(1920x1080)@20/30fps. Chuẩn nén hình ảnh: H.265/Smart H.264. Ống kính: 3.6mm (góc nhìn 88°). Tầm quan sát hồng ngoại: 30 mét. MỸ 6,120,000
2 Camera Dahua thân gốc
KX-AF2113N-DL-A
11 Cái Cảm biến hình ảnh: Cảm biến CMOS kích thước 1/2.8 inch. Độ phân giải: 2.0 Megapixel. Ống kính cố định 3.6mm. Chuẩn nén hình ảnh: H265+. Tầm quan sát hồng ngoại: 80 mét với công nghệ hồng ngoại thông minh. Tích hợp mic. Tiêu chuẩn chống bụi và nước: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời). CHINA 18,480,000
3 ĐẦU GHI 32 KÊNH DAHUA
DH-XVRS5232AN-I3
1 Cái Đầu ghi hình HD Analog 32 kênh. Hỗ trợ HDCVI/ AHD/ TVI/ CVBS/ IP. Hỗ trợ ghi hình: 5M-N (1 fps~10 fps); 4M-N/1080P (1 fps~15fps); 1080N/720P/960H/D1/CIF (1fps–25/30 fps). Hỗ trợ camera IP tối đa 32 kênh, lên đến 6Mp. Băng thông tối đa 128Mbps. Hỗ trợ 2 Bảo vệ chu vi hoặc 16 kênh SMD Plus hoặc 2 kênh Face recognition (chỉ hỗ trợ camera analog). Tốc độ xử lý lên đến 12 khuôn mặt/giây. Hỗ trợ 2 cổng SATA dung lượng 16TB. CHINA 10,800,000
4 Switch POE 8 port TP-LINK
TL-SG1008
3 Cái 4 cổng PoE, truyền tải dữ liệu và nguồn cùng một cáp - Hoạt động với các thiết bị nguồn tuân theo chuẩn IEEE 802.3af - Không yêu cầu cấu hình và cài đặt - QoS 802.1p/DSCP lưu lượng độ nhạy cao truyền tải mượt - Hỗ trợ PoE nguồn lên đến 15.4W cho mỗi cổng PoE - Hỗ trợ PoE nguồn lên đến 55W cho tất cả các cổng PoE CHINA 2,250,000
5 Ổ cứng 8TB Seagate Skyhawk
ST8000VX010
1 Cái Dung lượng: 8000GB. – Chuẩn HDD 3.5″ | SATA3 6Gb/s – Tốc độ vòng quay (RPM): 5.400 – Cache: 256MB – Cung cấp đồng thời 64 luồng dữ liệu HD – Lưu trữ 2,000+ giờ video HD với ổ 10TB – Hoạt động liên tục 24×7 trên các thiết bị DVR – Đảm bảo môi trường yên tĩnh, tiết kiệm điện năng – Giải pháp lưu trữ Video cho hệ thống giám sát chuyên nghiệp MỸ 6,000,000
6 Convester 1FO
HTB-3100
3 Cái Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Single Fiber/ Multi mode (1 Sợi quang) Hỗ trợ bước bước sóng 850nm/1310nm/1550nm Multi-mode:2 km; Single-mode:20km Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang. One optical port: MM: SC/ST/FC (fiber size: 50,62.5/125µm) SM: SC/ST/FC (fiber size: 9/125µm) CHINA 2,250,000
7 Tủ nhựa 300x400
ABS
2 Cái – Sản phẩm được làm bằng keo ABS. – Độ cứng cao – Chống va đập – Chống thấm tốt – Trọng lượng nhẹ – Chịu nhiệt cao – Chống rỉ sét hoàn hảo – Giải pháp chống rò rĩ điện CHINA 700,000
8 Tủ Rack 4U
TMC2 Rack 4U-D400
1 Cái Kích thước (W x H x D): 550 x 230 x 400 mm.H36 Cửa trước lưới, tủ treo tường. Thép vỏ tủ: 0.8mm.Khung gắn thiết bị: 1.5mm. Phụ kiện: 1 bộ đinh treo tường, 8 bộ ốc, 1 quạt hút, 1 thanh nguồn 4 port 10A.E2 Màu sắc: Đen/Trắng. CHINA 850,000
9 Cáp quan 1FO
1FO TBD
350 Mét Tín hiệu thuê bao: FTTH 2x5 - 01FO. - Trọng lượng dây: 21kg. - Trọng lượng tổng: 20kg. - Tiêu chuẩn sản xuất: TCVN 8696:2011. - Chuẩn ITUT G.652.D. CHINA 3,500,000
10 Tủ 200x300
ABS
1 Cái – Sản phẩm được làm bằng keo ABS. – Độ cứng cao – Chống va đập – Chống thấm tốt – Trọng lượng nhẹ – Chịu nhiệt cao – Chống rỉ sét hoàn hảo – Giải pháp chống rò rĩ điện CHINA 250,000
11 Ổ điện chịu tải camera
ECO
5 Cái Tiếp xúc bằng đồng hợp kim chất lượng cao Vỏ ngoài chống vỡ khi va đập Lò xo tăng lực tiếp xúc, không phát nhiệt, không đánh lửa, chịu tải lớn, không cháy mặt ổ. CHINA 475,000
12 Hộp điện
ABS
15 Cái Hộp nhựa đựng mạch điện tử_Trắng 10X12 CHINA 225,000
13 Đầu mạng (RJ45)
6E
40 Cái Vỏ bọc bằng nhựa ABS chống cháy, chịu va đập tốt. Lõi đồng nguyên chất cho khả năng dẫn điện tối ưu. CHINA 280,000
14 Dây điện 2x1.5
CADIVI
100 Mét TIết diện: 2 x 1.5 mm2 Chất liệu cách điện: PVC Lõi cáp: ruột đồng CHINA 1,300,000
15 Ống trắng 20
D20
350 Mét dòng ống nhựa PVC cứng có khả năng chịu lực nén đến 320N CHINA 7,000,000
16 Dây mạng Lan
DS-1LN6UZC0
450 Mét Cáp mạng CAT6 tiết diện 0.50 ± 0.01 mm, 24AWG. - Đồng nguyên chất 99.95%. CHINA 5,850,000
17 Nhân công ,phụ kiện lắp đặt
NC
15 Công Con người VIỆT NAM 3,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second