Cung cấp cây giống

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp cây giống
Tên dự án
Phương án trồng cây phân tán trên địa bàn thành phố Bảo Lộc
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
300.315.000 VND
Giá gói thầu
300.315.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
16:00 27/07/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
167/QĐ-HKL
Ngày phê duyệt
06/08/2018
Hoàn thành
08:40 08/08/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3600458340 3600458340

Cơ sở vườn ươm cây giống số 1

300.315.000 VND 15 ngày 15 Ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Trắc
100 Đường kính cổ rễ 4-7cm, Chiều cao vút ngọn 4-5m Việt Nam 64.000.000
64000000
2 Dầu rái
325 Đường kính cổ rễ 2,5-3cm, Chiều cao vút ngọn 2,5-3m Việt Nam 40.625.000
40625000
3 Xà cừ
40 Đường kính cổ rễ 2-2,5cm, Chiều cao vút ngọn 2-2,5m Việt Nam 4.200.000
4200000
4 Thông ba lá
1.311 Đường kính cổ rễ 1,5-3cm, Chiều cao vút ngọn 1,2-2m Việt Nam 170.430.000
170430000
5 Giáng hương
162 Đường kính cổ rễ 2-2,5cm, Chiều cao vút ngọn 2-2,5m Việt Nam 21.060.000
21060000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây