Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.876.454.434 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.853.325.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.876.454.434 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.853.325.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu May sắm trang phục ngành của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
30/07/2026 08:51
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT May sắm trang phục ngành của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:40
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT May sắm trang phục ngành của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:35
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng, sửa chữa công trình phòng cháy chữa cháy rừng năm 2026 của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH HUY BL
08/05/2026 08:23
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, sửa chữa công trình phòng cháy chữa cháy rừng năm 2026 của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC với 1 gói thầu.
08/05/2026 08:18
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, sửa chữa công trình phòng cháy chữa cháy rừng năm 2026 của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC với 1 gói thầu.
08/05/2026 08:07
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, sửa chữa công trình phòng cháy chữa cháy rừng năm 2026 của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC với 1 gói thầu.
23/04/2026 14:05
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Tài sản, thiết bị phòng họp hội trường trực tuyến của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC.
05/12/2025 14:58
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Tài sản, trang thiết bị, máy móc dụng cụ và trang bị phục vụ công tác bảo vệ rừng và phòng cháy, chữa cháy rừng của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đất Hợp
05/12/2025 14:38
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Tài sản, trang thiết bị, máy móc dụng cụ và trang bị, thiết bị phòng họp trực tuyến phục vụ công tác bảo vệ rừng và phòng cháy, chữa cháy rừng thuộc kinh phí Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC với 2 gói thầu.
02/12/2025 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Làm giảm vật liệu cháy rừng trồng sau giải tỏa và rừng trồng thay thế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XD&TM Khánh An
03/06/2025 10:19
HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Làm giảm vật liệu cháy rừng trồng sau giải tỏa và rừng trồng thay thế với 3 nhà thầu tham gia.
21/05/2025 10:13
HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đăng tải TBMT Gói số 01: Làm giảm vật liệu cháy rừng trồng sau giải tỏa và rừng trồng thay thế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/05/2025 10:59
HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đăng tải KHLCNT Hạng mục công trình phòng cháy, chữa cháy rừng mùa khô năm 2024-2025 với 2 gói thầu.
13/05/2025 17:26
HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị chuyên dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đất Hợp
05/07/2024 09:12
HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm máy móc, thiết bị chuyên dùng cho Hạt Kiểm Lâm với 1 gói thầu.
25/06/2024 10:34
HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Cung cấp cây giống trồng cây phân tán.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở vườn ươm cây giống số 1
17/07/2019 09:52
HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đăng tải TBMT Cung cấp cây giống trồng cây phân tán theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/06/2019 10:33
HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đăng tải KHLCNT Phương án trồng cây phân tán trên địa bàn thành phố Bảo Lộc năm 2019 với 1 gói thầu.
14/06/2019 10:24
HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Cung cấp cây giống.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở vườn ươm cây giống số 1
08/08/2018 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu May sắm trang phục ngành của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
30/07/2026 08:51
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT May sắm trang phục ngành của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:40
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT May sắm trang phục ngành của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:35
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng, sửa chữa công trình phòng cháy chữa cháy rừng năm 2026 của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH HUY BL
08/05/2026 08:23
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, sửa chữa công trình phòng cháy chữa cháy rừng năm 2026 của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC với 1 gói thầu.
08/05/2026 08:18
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, sửa chữa công trình phòng cháy chữa cháy rừng năm 2026 của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC với 1 gói thầu.
08/05/2026 08:07
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, sửa chữa công trình phòng cháy chữa cháy rừng năm 2026 của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC với 1 gói thầu.
23/04/2026 14:05
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Tài sản, thiết bị phòng họp hội trường trực tuyến của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC.
05/12/2025 14:58
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Tài sản, trang thiết bị, máy móc dụng cụ và trang bị phục vụ công tác bảo vệ rừng và phòng cháy, chữa cháy rừng của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đất Hợp
05/12/2025 14:38
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Tài sản, trang thiết bị, máy móc dụng cụ và trang bị, thiết bị phòng họp trực tuyến phục vụ công tác bảo vệ rừng và phòng cháy, chữa cháy rừng thuộc kinh phí Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC với 2 gói thầu.
02/12/2025 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM BẢO LỘC là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi còn yêu nhau, đừng có quá thực tế, nhưng khi chia tay rồi thì nên thực tế một chút. Tất cả đều đã kết thúc, ai nấy đều có khoảng trời riêng của mình, dù có luyến tiếc cũng phải buông thôi. Bạn không quên được anh ta cũng không sao vì anh ta sẽ quên bạn thôi. "
Trương Tiểu Nhàn
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh