Cung cấp dịch vụ ăn uống

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp dịch vụ ăn uống
Tên dự án
Tổ chức khóa bồi dưỡng kiến thức cơ bản về sở hữu trí tuệ dành cho cán bộ quản lý khoa học công nghệ, sở hữu trí tuệ tại địa phương năm 2022
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
57.000.000 VND
Giá gói thầu
57.000.000 VND
Ngày quy đổi
13/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
67/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
12/08/2022
Hoàn thành
08:44 16/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0106015020 0106015020

Công ty TNHH dịch vụ thương mại và tốc chức Tiệc Anh Quân

57.000.000 VND 01 tháng 01
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây