Cung cấp đồ dùng bán trú

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp đồ dùng bán trú
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
42.250.000 VND
Ngày đăng tải
07:11 13/09/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
123/QĐ-MNHN
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Hòa Ninh
Ngày phê duyệt
12/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000041784 086083007356

HKD PHẠM HÒA

42.250.000 VND 11 tháng 11 THÁNG
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 BỘT TẨY RONG
-
10 KG BỘT TẨY RONG VN 85.000
2 CA MÚC NƯỚC
-
9 CÁI CA MÚC NƯỚC VN 21.000
3 CÂY CHÀ CẦU ỂNH( CỌ TOLET CÔNG)
-
10 CÂY CÂY CHÀ CẦU ỂNH( CỌ TOLET CÔNG) VN 35.000
4 CÂY CHÀ CẦU TRÒN
-
10 CÂY CÂY CHÀ CẦU TRÒN VN 32.000
5 CÂY LAU VẮT TRỢ LỰC(THƯỜNG)
-
10 CÂY CÂY LAU VẮT TRỢ LỰC(THƯỜNG) VN 95.000
6 CHỔI BÔNG CỎ CÁN NHỰA
-
22 CÂY CHỔI BÔNG CỎ CÁN NHỰA VN 40.000
7 CHỔI BÔNG DỪA
-
22 CÂY CHỔI BÔNG DỪA VN 32.000
8 CƯỚC NHÁM VUÔNG( THƯỜNG)
-
25 CÁI CƯỚC NHÁM VUÔNG( THƯỜNG) VN 12.000
9 CƯỚC NHÔM
-
20 CÁI CƯỚC NHÔM VN 7.000
10 DẦU GỌI LIFEBOUR 320G
-
55 CHAI DẦU GỌI LIFEBOUR 320G VN 65.000
11 GIẤY SG XANH KHÔNG LÕI( CÂY 10 CUỘN)
-
110 CÂY GIẤY SG XANH KHÔNG LÕI( CÂY 10 CUỘN) VN 38.000
12 JUMBO 600ML
-
25 CHAI JUMBO 600ML VN 65.000
13 KHẨU TRANG Y TẾ ( TỐT)
-
100 HỘP KHẨU TRANG Y TẾ ( TỐT) VN 35.000
14 KY RÁC NHỰA
-
12 CÁI KY RÁC NHỰA VN 40.000
15 KY RÁC TOL
-
3 CÁI KY RÁC TOL VN 50.000
16 LAU ĐA NĂNG SUNLIFE 500ML
-
90 CHAI LAU ĐA NĂNG SUNLIFE 500ML VN 40.000
17 LƯỢC
-
20 CÁI LƯỢC VN 4.000
18 LƯỚI RỮA CHÉN
-
25 CÁI LƯỚI RỮA CHÉN VN 7.000
19 NLS SUNLIFE 1KG
-
99 CHAI NLS SUNLIFE 1KG VN 38.000
20 NRC NET 3.6KG
-
25 CAN NRC NET 3.6KG VN 92.000
21 NƯỚC RỮA TAY LIFEBOUR 180G
-
90 CHAI NƯỚC RỮA TAY LIFEBOUR 180G VN 42.000
22 VIM 500ML
-
90 CHAI VIM 500ML VN 30.000
23 BAO TAY CAO SU
-
30 ĐÔI BAO TAY CAO SU VN 25.000
24 BAO TAY NILON
-
15 KG BAO TAY NILON VN 80.000
25 BỊCH NILON XANH 40KG (75-80 CAI/KG)
-
55 KG BỊCH NILON XANH 40KG (75-80 CAI/KG) VN 55.000
26 BÔNG LAU NHÀ 360
-
15 CÁI BÔNG LAU NHÀ 360 VN 35.000
27 BỘT GIẶT OMO 380G
-
90 GÓI BỘT GIẶT OMO 380G VN 24.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây