Cung cấp gạo cho phạm nhân

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
54
Số KHLCNT
Gói thầu
Cung cấp gạo cho phạm nhân
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
3.625.000.000 VND
Giá dự toán
3.625.000.000 VND
Hoàn thành
08:25 23/09/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
6 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 2802425201 2802425201

Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đức An

3.625.000.000 VND 3.625.000.000 VND 6 tháng 6 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Gạo tẻ thông dụng (Gạo Bắc Thơm hoặc tương đương)
Gạo Bắc Hương/Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đức An
250.000
kg
Theo chương V, E-HSMT
Việt Nam
14.500
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây