Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,91%, Xây lắp 59,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.102.878.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.894.313.658 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,91%, Xây lắp 59,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.102.878.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.894.313.658 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gạo cho phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đức An
23/09/2022 08:25
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
26/08/2022 16:40
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN Á CHÂU
26/08/2022 16:39
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải TBMT Cung cấp gạo cho phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 16:28
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp gạo cho phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với 3 gói thầu.
26/08/2022 15:58
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải TBMT Gói xây lắp số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 10:30
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải TBMT Gói xây lắp số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 19:03
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng đường dây trung thế 22kV, trạm biến áp 400kVA và đường dây hạ thế tại Phận trại số 1 thuộc Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với 3 gói thầu.
27/07/2022 18:42
Trại giam Thanh Cẩm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường dây trung thế 22kV, trạm biến áp 400kVA và đường dây hạ thế tại Phận trại số 1 thuộc Trại giam Thanh Cẩm.
27/07/2022 07:00
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống cho phạm nhân Trại giam Thanh Cẩm 6 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTM MINH QUÂN TH
30/06/2022 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Thanh Cẩm công bố kết quả gói thầu Cung cấp gạo cho phạm nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đức An
23/09/2022 08:25
Trại giam Thanh Cẩm công bố KQMT gói thầu Cung cấp gạo cho phạm nhân với 3 nhà thầu tham gia.
05/09/2022 16:30
Trại giam Thanh Cẩm công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU AN PHÚ
26/08/2022 16:40
Trại giam Thanh Cẩm công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN Á CHÂU
26/08/2022 16:39
Trại giam Thanh Cẩm đăng tải TBMT Cung cấp gạo cho phạm nhân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 16:28
Trại giam Thanh Cẩm công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống cho phạm nhân Trại giam Thanh Cẩm 6 tháng cuối năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTM MINH QUÂN TH
30/06/2022 17:13
Trại giam Thanh Cẩm công bố KQMT gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống cho phạm nhân Trại giam Thanh Cẩm 6 tháng cuối năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2022 15:30
Trại giam Thanh Cẩm công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU AN PHÚ
17/06/2022 15:36
Trại giam Thanh Cẩm công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN Á CHÂU
17/06/2022 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gạo cho phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đức An
23/09/2022 08:25
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
26/08/2022 16:40
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN Á CHÂU
26/08/2022 16:39
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải TBMT Cung cấp gạo cho phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 16:28
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp gạo cho phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với 3 gói thầu.
26/08/2022 15:58
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải TBMT Gói xây lắp số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 10:30
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải TBMT Gói xây lắp số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 19:03
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng đường dây trung thế 22kV, trạm biến áp 400kVA và đường dây hạ thế tại Phận trại số 1 thuộc Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với 3 gói thầu.
27/07/2022 18:42
Trại giam Thanh Cẩm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường dây trung thế 22kV, trạm biến áp 400kVA và đường dây hạ thế tại Phận trại số 1 thuộc Trại giam Thanh Cẩm.
27/07/2022 07:00
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống cho phạm nhân Trại giam Thanh Cẩm 6 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTM MINH QUÂN TH
30/06/2022 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nghị lực và bền bỉ có thể chinh phục mọi thứ. "
Benjamin Franklin
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh