Cung cấp hóa chất

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp hóa chất
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với gói thầu Mua sắm vật tư hóa chất phục vụ nghiên cứu thuộc đề tài: ”Nghiên cứu và chế tạo hệ vi lưu tích hợp hệ tạo từ trường siêu nhỏ và cảm biến điện hóa ứng dụng trong phân tích dư lượng kháng sinh nhóm Sulfonamid trong chăn nuôi” thuộc Chương trình tài trợ nghiên cứu cơ bản trong khoa học tự nhiên và kỹ thuật năm 2018 đợt 2, mã số 104.99-2018.357
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
69.212.000 VND
Giá gói thầu
69.212.000 VND
Ngày quy đổi
26/01/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định phê duyệt kết quả LCNT số 166/QĐ-ĐHBK-CE ngày 29/4/2022 của Viện trưởng Viện Kỹ thuật Hóa học
Ngày phê duyệt
29/04/2022
Hoàn thành
10:16 11/05/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0103453393 0103453393

Hóa chất vật tư khoa học thiết bị Y tế T và T

69.212.000 VND 30 ngày 30
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Kháng thể đánh dấu huỳnh quang (FITC - conjugation kit)
1 - Dạng bột. - Hàm lượng Fluorescein IsoThioCyanate isomer I (F7250KC-2MG) lọ chứa 2mg.- Đóng gói: 1 mL/1 lọ: + Kèm theo 2 lọ dung dịch đệm Sephadex G-25M (3mL và 9 mL).- Hạn sử dụng ≥ 12 tháng kể từ ngày bàn giao hàng hóa. - Bảo quản lạnh tại nhiệt độ: 2-8°C Hãng: SigmaAldrich; Mỹ. Mã: FITC1-1KT 12.050.000
12050000
2 Kháng thể (IgG from mouse serum)
1 - Dạng bột. - Hàm lượng kháng thể từ chuột ≥ 80%- Chứa trong lọ 1 mL dùng để pha nồng độ gốc: 10 MG kháng thể trong 1 mL.- Đóng gói: 1 mL/1 lọ- Hạn sử dụng ≥ 12 tháng kể từ ngày bàn giao hàng hóa. - Bảo quản lạnh tại nhiệt độ: 2-8°C Hãng: SigmaAldrich; Mỹ. Mã: I5381 12.250.000
12250000
3 Chất hoạt động bề mặt Tween 20
1 0,5 - Chất hoạt động bề mặt không ion. - Dạng chất lỏng nhớt- Hàm lượng chất hoạt động bề mặt axit lauric ≥ 40%- Đóng gói: 0,5 lít/ chai- Hạn sử dụng ≥ 12 tháng kể từ ngày bàn giao hàng hóa Hãng: SigmaAldrich; Mỹ. Mã: P1379-100 mL 1.884.000
1884000
4 Hạt nano từ sinh học (Dynabeads MyOne Streptavidin T1, 1.05 μm)
1 - Dạng lỏng. - Kích thước hạt: 1 μm- Nồng độ khối lượng: 10 mg/mL- Đóng gói: 10 mL/lọ- Hạn sử dụng ≥ 12 tháng kể từ ngày bàn giao hàng hóa- Bảo quản lạnh tại nhiệt độ: 2-8°C Hãng: Thermo-Fisher Scientific; Đức.Mã: 65602 29.390.000
29390000
5 Hạt nano từ sinh học (Dynabeads™ M-280 Streptavidin, 1.05 μm)
1 - Dạng lỏng. - Kích thước hạt: 2,8 μm- Nồng độ khối lượng: 10mg/mL- Đóng gói: 2 mL/lọ- Hạn sử dụng ≥ 12 tháng kể từ ngày bàn giao hàng hóa- Bảo quản lạnh tại nhiệt độ: 2-8°C Hãng: Thermo-Fisher Scientific. Đức. Mã: 11205D 14.580.000
14580000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây