Cung cấp, lắp đặt

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
139.215.000 VND
Ngày đăng tải
11:38 31/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
84/QĐ-VP
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Tiên Lữ
Ngày phê duyệt
22/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2500729612 2500729612

Công ty TNHH Quảng Cáo và Nội thất Tuổi Trẻ

139.215.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ chữ INOX dán cổng, uốn chân inox nổi 2cm, thi công lắp đặt hoàn thiện (35 chữ)
VN
1 Bộ Kích thước: Dài 9,4mx Rộng 1,5 m Chữ liệu: Khung chính sắt hộp mạ kẽm 40x40mm dày 1,5 ly. Chữ inox gương vàng 304 dày 0.6 ly, chiều cao chữ 35cm, Chân uốn chân nổi 2cm. Việt Nam 10.260.000
2 Quốc Huy
VN
1 Chiếc Chất liệu: Được làm từ tấm đồng vàng nhập khẩu dày 1ly. Bề mặt Quốc Huy không sộc rỗ, không tỳ vết, màu sắc có sự kết hợp giữa màu vàng của đồng chuẩn tinh khiết và màu sơn đỏ nổi bật. Việt Nam 8.100.000
3 Bảng hiệu led Matran P10 Full mầu (hàng ngoài trời)- 2 mặt Kích thước: 0.9mx5.9m
VN
5.31 m2 1. Thông số Module led ma trận P10 full màu ngoài trời: Kích thước: 160*320 mm Chế độ điện tử tự động Khoảng cách điểm ảnh: 10mm Điện áp: 5V Công suất: ≤400W/㎡ Kiểu quét: 1/4 scan Độ phân giải: 10.000 điểm ảnh./1m2 Màu: Full color, hiển thị 16.777.216 màu Góc nhìn: 110° Cường độ sáng: 6500mcd Chống nước: IP65 Cấu tạo bóng LED: SMD 2835 3 in 1 (RGB) Card điều khiển màn hình P10 tương thích: A8, LS Q1-75, LINSN, tương thích video processor. Khoảng cách quan sát tối ưu: 10 ÷ 150m Tuổi thọ: 100,000h Nhiệt độ làm việc: -20°C ÷ 70°C Độ ẩm tương đối: 10 ÷ 95% Bảo hành: 1 năm Hãng sản xuất: CAILIANG/ Trung Quốc 2. Nguồn YOUYI-D-300-5 Đầu vào 200V - 240V Đầu ra: 5V60A Kích thước: 215 * 87 * 30 mm Hiệu suất 86% Bảo hành: 12 tháng 3. Card thu tín hiệu hình ảnh HUIDU HD-C08L.ĐA5V Phạm vi điều khiển: 655.350 Pixel Chiều rộng Max: 8192 Pixel Bộ nhớ: 16GB, mở rộng bên ngoài max 128GB 4. Bộ phụ kiện biển bảng Dây dẫn, dây điện, gen, vít, keo….nhân công, khung giá đỡ màn hình được làm bằng sắt hộp mạ kẽm 2x4cm, 2x2cm. Gia cố màn hình chắc chắn theo vị trí lắp đặt. Bo viền aluminium hàng ngoài trời loại 3x0.1mm. .. Việt Nam 71.685.000
4 Biển chữ nổi bộ phận 1 cửa;
VN
4.64 m2 Kích thước: 0.8mx5.8m Chất liệu: Khung chính sắt hộp mạ kẽm 20x20mm dày 1,2 ly. Nền biển làm bằng mica đỏ Đài Loan cao cấp hàng ngoài trời, chữ mica gương vàng mạ đồng loại hộp có chân nổi, khung viền nhôm vàng mạ đồng. Chữ cao 35 cm, độ dày 3mm, chân ốp nổi cao 2cm. Việt Nam 6.264.000
5 Biển khẩu hiệu Đảng Cộng Sản; Kích thước: 0,65mx11,8m
VN
7.67 m2 Chất liệu: Khung chính sắt hộp mạ kẽm 20x20mm dày 1,2 ly. Nền biển làm bằng mica đỏ Đài Loan cao cấp hàng ngoài trời, chữ mica gương vàng mạ đồng loại hộp có chân nổi, khung viền nhôm vàng mạ đồng. Chữ cao 30 cm, độ dày 3mm, chân ốp nổi cao 2cm. Việt Nam 10.354.500
6 Biển nước cộng hòa hội trường: Kich thước: 0,65mx11,8m
VN
7.67 m2 Chất liệu: Khung chính sắt hộp mạ kẽm 20x20mm dày 1,2 ly. Nền biển làm bằng mica đỏ Đài Loan cao cấp hàng ngoài trời, chữ mica gương vàng mạ đồng loại hộp có chân nổi, khung viền nhôm vàng mạ đồng. Chữ cao 30 cm, độ dày 3mm, chân ốp nổi cao 2cm. Việt Nam 10.354.500
7 Biển chữ nổi trung tâm phục vụ hành chính công;
VN
2.8 m2 Chất liệu: Khung chính sắt hộp mạ kẽm 20x20mm dày 1,2 ly. Nền biển làm bằng mica đỏ Đài Loan cao cấp hàng ngoài trời, chữ mica gương vàng mạ đồng loại hộp có chân nổi, khung viền nhôm vàng mạ đồng. Chữ cao 28 cm, độ dày 3mm, chân ốp nổi cao 2cm. Việt Nam 3.780.000
8 Biển chữ nổi trụ sở tiếp công dân
VN
3.71 m2 Kích thước: 0.7mx5,3m Chất liệu: Khung chính sắt hộp mạ kẽm 20x20mm dày 1,2 ly. Nền biển làm bằng mica đỏ Đài Loan cao cấp hàng ngoài trời, chữ mica gương vàng mạ đồng loại hộp có chân nổi, khung viền nhôm vàng mạ đồng. Chữ cao 30 cm, độ dày 3mm, chân ốp nổi cao 2cm. Việt Nam 5.008.500
9 Nội quy tiếp công dân
VN
2.16 m2 Kích thước: 1,2m x 1,8m Chất liệu: Khung chính sắt hộp 20x20mm dày 1,2 ly, hàn kín, có giằng chéo bên trong để chống gió. Chân khung bản mã thép dày 5mm, bắt vít xuống nền bê tông, sơn chống gỉ. Bề mặt Bạt hiflex dày 0,38mm, in kỹ thuật số độ phân giải 720dpi. Việt Nam 373.000
10 Biển cửa phòng. Biển Alu, dán chữ đề can trên chất liệu alu
VN
23 Chiếc Kích thước:18x35cm, dày 5mm Chất liệu: Alu dán decal Việt Nam 1.738.800
11 Biển chức danh mica.
VN
33 Chiếc Kích thước: mặt biển 15x30cm dày 5mmx 2 mặt; phần đế giật cấp chất kích thước dài 35cmx cao5cm, dày 10mm Chất liệu: Khung mặt biển, đế bằng Mica Đài Loan cao cấp. Tên chức danh in giấy 2 mặt kích thước 15x19cm chất liệu: giấy Couche 300grm, có cán bóng, in màu theo quy chuẩn i. Gia công ép Plastic Việt Nam 7.840.800
12 Biển đồng chức danh.
VN
4 Chiếc Kích thước đế: Dài 28cm x Rộng 6cm x cao 4,5 cm Kích thước mặt: Cao 12,5 x Ngang 25,5 cm x dày 2mm Chất liệu: Đế gỗ tự nhiên (gỗ Sồi Nga) tam cấp sơn phủ PU, mặt bằng đồng nguyên chất nguyên tấm mạ vàng. Khắc nội dung theo yêu cầu ở cả hai mặt. Việt Nam 3.456.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây