Supply and installation

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Supply and installation
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
139.215.000 VND
Publication date
11:38 31/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
84/QĐ-VP
Approval Entity
Office of the People's Council and People's Committee of Tien Lu commune
Approval date
22/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2500729612 2500729612

Công ty TNHH Quảng Cáo và Nội thất Tuổi Trẻ

139.215.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ chữ INOX dán cổng, uốn chân inox nổi 2cm, thi công lắp đặt hoàn thiện (35 chữ)
VN
1 Bộ Kích thước: Dài 9,4mx Rộng 1,5 m Chữ liệu: Khung chính sắt hộp mạ kẽm 40x40mm dày 1,5 ly. Chữ inox gương vàng 304 dày 0.6 ly, chiều cao chữ 35cm, Chân uốn chân nổi 2cm. Việt Nam 10,260,000
2 Quốc Huy
VN
1 Chiếc Chất liệu: Được làm từ tấm đồng vàng nhập khẩu dày 1ly. Bề mặt Quốc Huy không sộc rỗ, không tỳ vết, màu sắc có sự kết hợp giữa màu vàng của đồng chuẩn tinh khiết và màu sơn đỏ nổi bật. Việt Nam 8,100,000
3 Bảng hiệu led Matran P10 Full mầu (hàng ngoài trời)- 2 mặt Kích thước: 0.9mx5.9m
VN
5.31 m2 1. Thông số Module led ma trận P10 full màu ngoài trời: Kích thước: 160*320 mm Chế độ điện tử tự động Khoảng cách điểm ảnh: 10mm Điện áp: 5V Công suất: ≤400W/㎡ Kiểu quét: 1/4 scan Độ phân giải: 10.000 điểm ảnh./1m2 Màu: Full color, hiển thị 16.777.216 màu Góc nhìn: 110° Cường độ sáng: 6500mcd Chống nước: IP65 Cấu tạo bóng LED: SMD 2835 3 in 1 (RGB) Card điều khiển màn hình P10 tương thích: A8, LS Q1-75, LINSN, tương thích video processor. Khoảng cách quan sát tối ưu: 10 ÷ 150m Tuổi thọ: 100,000h Nhiệt độ làm việc: -20°C ÷ 70°C Độ ẩm tương đối: 10 ÷ 95% Bảo hành: 1 năm Hãng sản xuất: CAILIANG/ Trung Quốc 2. Nguồn YOUYI-D-300-5 Đầu vào 200V - 240V Đầu ra: 5V60A Kích thước: 215 * 87 * 30 mm Hiệu suất 86% Bảo hành: 12 tháng 3. Card thu tín hiệu hình ảnh HUIDU HD-C08L.ĐA5V Phạm vi điều khiển: 655.350 Pixel Chiều rộng Max: 8192 Pixel Bộ nhớ: 16GB, mở rộng bên ngoài max 128GB 4. Bộ phụ kiện biển bảng Dây dẫn, dây điện, gen, vít, keo….nhân công, khung giá đỡ màn hình được làm bằng sắt hộp mạ kẽm 2x4cm, 2x2cm. Gia cố màn hình chắc chắn theo vị trí lắp đặt. Bo viền aluminium hàng ngoài trời loại 3x0.1mm. .. Việt Nam 71,685,000
4 Biển chữ nổi bộ phận 1 cửa;
VN
4.64 m2 Kích thước: 0.8mx5.8m Chất liệu: Khung chính sắt hộp mạ kẽm 20x20mm dày 1,2 ly. Nền biển làm bằng mica đỏ Đài Loan cao cấp hàng ngoài trời, chữ mica gương vàng mạ đồng loại hộp có chân nổi, khung viền nhôm vàng mạ đồng. Chữ cao 35 cm, độ dày 3mm, chân ốp nổi cao 2cm. Việt Nam 6,264,000
5 Biển khẩu hiệu Đảng Cộng Sản; Kích thước: 0,65mx11,8m
VN
7.67 m2 Chất liệu: Khung chính sắt hộp mạ kẽm 20x20mm dày 1,2 ly. Nền biển làm bằng mica đỏ Đài Loan cao cấp hàng ngoài trời, chữ mica gương vàng mạ đồng loại hộp có chân nổi, khung viền nhôm vàng mạ đồng. Chữ cao 30 cm, độ dày 3mm, chân ốp nổi cao 2cm. Việt Nam 10,354,500
6 Biển nước cộng hòa hội trường: Kich thước: 0,65mx11,8m
VN
7.67 m2 Chất liệu: Khung chính sắt hộp mạ kẽm 20x20mm dày 1,2 ly. Nền biển làm bằng mica đỏ Đài Loan cao cấp hàng ngoài trời, chữ mica gương vàng mạ đồng loại hộp có chân nổi, khung viền nhôm vàng mạ đồng. Chữ cao 30 cm, độ dày 3mm, chân ốp nổi cao 2cm. Việt Nam 10,354,500
7 Biển chữ nổi trung tâm phục vụ hành chính công;
VN
2.8 m2 Chất liệu: Khung chính sắt hộp mạ kẽm 20x20mm dày 1,2 ly. Nền biển làm bằng mica đỏ Đài Loan cao cấp hàng ngoài trời, chữ mica gương vàng mạ đồng loại hộp có chân nổi, khung viền nhôm vàng mạ đồng. Chữ cao 28 cm, độ dày 3mm, chân ốp nổi cao 2cm. Việt Nam 3,780,000
8 Biển chữ nổi trụ sở tiếp công dân
VN
3.71 m2 Kích thước: 0.7mx5,3m Chất liệu: Khung chính sắt hộp mạ kẽm 20x20mm dày 1,2 ly. Nền biển làm bằng mica đỏ Đài Loan cao cấp hàng ngoài trời, chữ mica gương vàng mạ đồng loại hộp có chân nổi, khung viền nhôm vàng mạ đồng. Chữ cao 30 cm, độ dày 3mm, chân ốp nổi cao 2cm. Việt Nam 5,008,500
9 Nội quy tiếp công dân
VN
2.16 m2 Kích thước: 1,2m x 1,8m Chất liệu: Khung chính sắt hộp 20x20mm dày 1,2 ly, hàn kín, có giằng chéo bên trong để chống gió. Chân khung bản mã thép dày 5mm, bắt vít xuống nền bê tông, sơn chống gỉ. Bề mặt Bạt hiflex dày 0,38mm, in kỹ thuật số độ phân giải 720dpi. Việt Nam 373,000
10 Biển cửa phòng. Biển Alu, dán chữ đề can trên chất liệu alu
VN
23 Chiếc Kích thước:18x35cm, dày 5mm Chất liệu: Alu dán decal Việt Nam 1,738,800
11 Biển chức danh mica.
VN
33 Chiếc Kích thước: mặt biển 15x30cm dày 5mmx 2 mặt; phần đế giật cấp chất kích thước dài 35cmx cao5cm, dày 10mm Chất liệu: Khung mặt biển, đế bằng Mica Đài Loan cao cấp. Tên chức danh in giấy 2 mặt kích thước 15x19cm chất liệu: giấy Couche 300grm, có cán bóng, in màu theo quy chuẩn i. Gia công ép Plastic Việt Nam 7,840,800
12 Biển đồng chức danh.
VN
4 Chiếc Kích thước đế: Dài 28cm x Rộng 6cm x cao 4,5 cm Kích thước mặt: Cao 12,5 x Ngang 25,5 cm x dày 2mm Chất liệu: Đế gỗ tự nhiên (gỗ Sồi Nga) tam cấp sơn phủ PU, mặt bằng đồng nguyên chất nguyên tấm mạ vàng. Khắc nội dung theo yêu cầu ở cả hai mặt. Việt Nam 3,456,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second