Cung cấp, lắp đặt, di dời trạm biến áp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp, lắp đặt, di dời trạm biến áp
Tên dự án
Khu dân cư Tân Đông Hiệp
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
643.742.527 VND
Giá gói thầu
643.742.527 VND
Ngày quy đổi
05/10/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
961/QĐ-TCT
Ngày phê duyệt
30/10/2018
Hoàn thành
16:07 31/10/2018
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3702154990 3702154990

Công ty TNHH Phú Thọ Bình

624.500.000 VND 45 ngày 45
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây