Cung cấp lắp đặt hệ thống Camera quan sát

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
70
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp lắp đặt hệ thống Camera quan sát
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
283.259.160 VND
Ngày đăng tải
15:45 22/10/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
211/QĐ-THPTLL
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Trường THPT Lê Lợi
Ngày phê duyệt
17/09/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3703060978 3703060978

Công ty TNHH Tin học Tân Uyên

280.717.390 VND 280.717.390 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn3702791358 3702791358 CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HCTECH Không đáp ứng yêu cầu về kỹ thuật
2 vn0316348273 0316348273 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ NHẬT MINH Không đáp ứng yêu cầu về kỹ thuật
3 vn0309463606 0309463606 CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ PHỒN THỊNH Không đáp ứng yêu cầu về kỹ thuật
4 vn0313463479 0313463479 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ ĐĂNG NGUYỄN Không đáp ứng yêu cầu về kỹ thuật

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Đầu ghi hình IP AI DS
1 Cái Việt Nam 17.120.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Camera IP DS
32 Cái Việt Nam 3.659.400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Switch 8 port 1000Mbs DS
5 Cái Việt Nam 2.846.200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Switch 4 port 1000Mbs DS
10 Cái Việt Nam 1.358.900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Ổ cứng gắn trong AI 10TB
2 Cái Việt Nam 9.191.300 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Hộp kỹ thuật 12x12x5
32 Cái Việt Nam 53.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Tủ crack: Rộng 45cm x Dài 38cm x Cao12cm
15 Cái Việt Nam 588.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Tủ Crack 10U, kích thước: Cao 350* Rộng 550 * Sâu 400 (mm)
1 Cái Việt Nam 4.119.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Cáp mạng CAT6E
1700 m Việt Nam 14.124 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Đầu mạng CAT6 (tặng kèm)
84 Cái Việt Nam 5.885 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Dây điện 2x2.5mm
200 m Cadivi, Việt Nam 16.050 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Nẹp vuông 3P
350 Cây Việt Nam 18.725 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Ống ruột gà luồn dây điện D25
200 m Việt Nam 8.774 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Ổ cắm điện 3 cắm Sino
12 Cái Sino , Việt Nam 90.950 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Smart Tivi 4K 65 inch
2 Cái Samsung, Việt Nam 16.039.300 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Khung treo TV 65inch
2 Cái Việt Nam 481.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Cáp HDMI 15m Unitek
2 Sợi Unitek, Việt Nam 604.550 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Cáp quang 2FO
160 m Việt Nam 11.770 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ chuyển đổi quang điện
4 Cái Việt Nam 909.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Công
18 Ngày Cty Tân Uyên 486.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây