Cung cấp, lắp đặt tủ, bàn, ghế

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt tủ, bàn, ghế
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
61.609.356 VND
Ngày đăng tải
15:26 08/04/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
88/QĐ-ĐTSKT
Cơ quan phê duyệt
Viện Đào tạo số và Khảo thí
Ngày phê duyệt
04/04/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0110285887 0110285887

CÔNG TY TNHH OFUNI VIỆT NAM

61.609.356 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bàn làm việc 1m2
KH82
5 Chiếc Kích thước: dài 1200 x rộng 600 x cao 750mm Chất liệu: Bàn được làm từ gỗ công nghiệp phủ Melamine giúp chống trầy xước và ẩm mốc, bóng đẹp theo thờI gian Việt Nam 1.257.120
2 Bàn làm việc 1m6
KH162
3 Chiếc Kích thước: dài 1600 -1200 x cao 750mm Chất liệu: Bàn được làm từ gỗ công nghiệp phủ Melamine giúp chống trầy xước và ẩm mốc, bóng đẹp theo thờI gian Việt Nam 1.728.540
3 Hộc di động
HG
5 Chiếc Kích thước: Dài 400 x Rộng 400 x Cao 570; Chất liệu:Hộc được làm từ gỗ công nghiệp MĐF phủ Melamine giúp chống trầy xước và ẩm mốc, bóng đẹp theo thời gian. Việt Nam 607.608
4 Bàn họp 2m
BH01
1 Chiếc Kích thước: Dài 2000 x Rộng 1000 x Cao 750; Chất liệu: Bàn được làm từ gỗ công nghiệp MĐF phủ Melamine giúp chống trầy xước và ẩm mốc, bóng đẹp theo thời gian.Chân sắt phun sơn tĩnh điện chống han rỉ. Việt Nam 2.357.100
5 Ghế họp
QG103
10 Chiếc Kích thước: Dài 490 x Sâu 480 x Cao 1080; Chất liệu:Lưng cao, khung sắt mạ crom Tay mạ crom ốp nhựa.Chân mạ crom đúc nguyên khối Việt Nam 513.324
6 Bàn giám đốc
BGD42
2 Chiếc Kích thước: Dài 2000 x Rộng 800 x Cao 750; Chất liệu: Bàn được làm từ gỗ công nghiệp MĐF phủ Melamine giúp chống trầy xước và ẩm mốc, bóng đẹp theo thời gian. Việt Nam 5.133.240
7 Ghế trưởng phòng
GX -2008
1 Chiếc Kích thước: Dài 490 x Sâu 520 x Cao 1030-1090; Chất liệu:Lưng và mặt ghế bộc da.khung mạ crom Việt Nam 1.361.880
8 Tủ giám đốc
TGD-15
2 Chiếc Kích thước: Dài 2000 x Sâu 400 x Cao 2000; Chất liệu:Tủ được làm từ gỗ công nghiệp MĐF phủ Melamine giúp chống trầy xước và ẩm mốc, bóng đẹp theo thời gian Việt Nam 6.180.840
9 Bàn họp
BH 72
2 Chiếc Kích thước: Dài 2400 x Sâu 1200 x Cao 750; Chất liệu:Bàn được làm từ gỗ công nghiệp MĐF phủ Melamine giúp chống trầy xước và ẩm mốc, bóng đẹp theo thời gian Việt Nam 3.928.500
10 Ghế làm việc
GCQ-55
5 Chiếc Kích thước: Dài 480 x Sâu 480 x Cao 880; Chất liệu: Khung sắt mạ crom.Chân mạ crom đúc nguyên khối Việt Nam 471.420
11 Ghế giám đốc
GX-801
1 Chiếc Kích thước: Dài 510 x Sâu 510 x Cao 1030-1090;Tay nhựa bọc đệm có thể điều chỉnh Đệm mút bọc vải lưới thoáng mát Piston thủy lực chịu Chân nhựa đúc PP cao cấp, chắc chắn Bánh xe nhựa bọc cao su di chuyển êm ái, nhạy bén. Việt Nam 1.414.260
12 Ghế nhân viên
GX-901
2 Chiếc Kích thước: Dài 500 x Sâu 490 x Cao 1000-1090; Khung Lưng nhựa, bọc lưới, có gật gù Tay nhựa cong cố định Đệm mút bọc lưới Piston thủy lực Chân cao mạ Crom Bánh xe nhựa bọc cao su Việt Nam 1.257.120
13 Ghế chân quỳ
QG102
3 Chiếc Kích thước: Dài 490 x Sâu 490 x Cao 1030; Chất liệu:Lưng trung, khung sắt mạ crom.Tay mạ crom ốp nhựa.Chân mạ crom đúc nguyên khối Việt Nam 492.372
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây